รบกวนปรึกษาเรื่องโช้คหลังหน่อยครับ.........

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือของรถผมตอนนี้ข้างหลังมันนิ่มเกินไปอ่ะครับผมอยากได้ที่มันแข็งๆหน่อยแบบว่ายุบตัวน้อยๆยิ่งดีครับจะเปลี่ยนไปใช้โช้คตัวไหนดีแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับหรือว่าเราสมารถเอาโช้คเดิมไปอัดใหม่ให้มันแข็งๆได้มั้ยครับ.................หรืออีกอย่างต้องเปลี่ยนสปริงครับ...........เพราะตอนนี้ไม่ไหวล่ะครับวิ่งทีเด้งที่ยางโดนซุ้มหลังเละแล้วครับ.พี่ๆๆใครพอมีประสบการเรื่องนี้แนะนำผมทีน่ะครับ.ขอบคุณครับ

1. samasun_007

samasun_007 New Member Member

35
    0
    0
    ไม่ลองเอาของเดิมไปอัดน้ำมันก่อนสิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้