สอบถามราคา บังโคลนในซุ้มล้อหน้าหน่อยครับ มือสองสองนะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย @Musachi, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    สอบถามราคา บังโคลนในซุ้มล้อหน้าหน่อยครับ มือสองสองนะ
    ราคาอยู่อประมาณเท่าไหร่ครับและหาซื้อได้ที่ไหนครับใครมี
    จัดหน่อยครับเพื่อนๆราคาไม่แพงนะ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เบิกศูนย์ ข้างละ 200กว่าบาท อะครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เบิกศูนย์ โลด

ไม่เกิน 500 รวม Vat

ไม่รวมพุก

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ของผมก็ขาด

5. ของใหม่เลยคับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เบิกศูนย์ ครับไม่เเพง

7. เบิกใหม่สองชิ้น ซ้าย ขวา รวมพุกด้วยประมาณ 700 กว่าบาท
    ถ้าไม่เอาพุกก็ตก 500 กว่า ๆ ครับ

8. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    เข้าใจและขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะครับ

9. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ตอนแรกนึกว่า แพง ขอบคุณ มากๆ เลยคับ กำลังหา พอดีเลย .........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้