อยากแปลงหน้าเป็นตัว LEV

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Creation, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Creation

Creation Guest

0
    0
    0
    ต้องเปลี่อนอะไรบ้างอ่ะครับรบหวนขอรายละเอียด
    กับอู่ที่รับทำด้วยก็ดีครับรบกวนด้วยนะครับ
    ราคาด้วยครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็ต้องเปลี่ยน ฝากระโปรงหน้า ไฟหน้า แก้มข้าง กันชนหน้า คานหน้า กระจังหน้า ครับ
    ส่วนราคาตอนนี้ไม่แน่ใจ รู้แต่ว่าราคาแพงขึ้นครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    คานหน้าไม่ต้องเปลี่ยนครับ จุดยึดกันชนต่างกันนิดหน่อยของ lev จะหูเล็กกว่า แต่ช่างจัดแต่งได้ครับ
    หาอู่ที่เคยทำก็น่าจะดีนะครับ ราคาก็ขึ้นอยู่กับความสามารถในการหาของนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้