กระจกหน้ารถ ราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wasan Tivarattanaaung-kul, 8 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจกหน้ารถ ราคาเท่าไรครับ

1. Justalittle Oad

Justalittle Oad Guest

0
    0
    0
  2. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    มีของมือสองสนใจติดต่อได้ครับ

3. สนใจครับว่าแต่ราคา และติดตั้งยังไง

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ให้ร้านติดให้ดีกว่าครับเด๋วรั่วละยุ่งเลย

5. ราคาเท่าไรครับ

6. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ต้องสืบเอาละครับ มือสองของคุณ Au Innovator. ก็ได้นะครับ จ้างอู่สีติดเอา

7. Au ผมรบสอบถามกระจก เบอร์โทรหน่อยครับ

8. Au Innovator

0
    0
    0
    ตอนนี้คงถอดให้ไม่ได้ครับ พึงจะเริ่มชำแระรถเป้นชิ้นๆ รถไม่ได้จอดในร่ม ถ้าเอากระจกออกก่อน กลัวฝนมันจะสาดเข้าไปข้างในครับ รอเครื่องมือก่อน แต่ก็เริ่มทยอย บางส่วนแล้ว ขอโทษด้วยครับ ถ้ารีบยังไง ของหาที่อื่นก่อนได้ครับ

9. รบกวนถ้าจะถอดแจ้งด้วยครับ

10. Au Innovator

0
    0
    0
    กระจกหน้านะครับ รอผมรือคอนโซน เสร็จก่อน จะถอดให้ครับ ตอนนี้กำลังจะไปซื้ออีกคันมาเพิ่มเหมือนกัน เจอของถูกเขาไม่เห็นคุณค่า กำลังคุยจะเอามาชำแระอะไหล่เพิ่มครับ

11. เยี่ยมเย

12. จะได้ขอแชร์ ด้วย

13. Au Innovator

0
    0
    0
    ร้านอุดมประกาศของใหม่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้