นี่คือ demo เว็บ neonclubthailand.com ยังมีหลายส่วนที่จะต้องขอความร่วมมือ เพื่อนๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Adius Menn, 3 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adius Menn

Adius Menn Guest

0
    0
    0
    นี่คือ demo เว็บ neonclubthailand.com ยังมีหลายส่วนที่จะต้องขอความร่วมมือ เพื่อนๆ มาร่วมกันดูแล อาทิ logo ติดเว็บ แบบเสื้อ แบบสติ๊กเกอร์ กฎระเบียบ ข้อมูลต่างๆ ท่านใดว่าง เรามาเริ่มกันครับ เพื่อ คนที่เรารัก (น้องอร) เข้าไปชม แล้ววัน meeting ไปพูดคุยกันต่อครับ :) http://demo.neonclubthailand.com/

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    สุดยอดเลย กด like 100 ครั้ง ^___^

3. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    จัดไปเลยครับพี่เม่น

4. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
  5. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    แหล่มเลย

6. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    รอคนทำเว็ปมานานแล้น อิอิ

7. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ปายละ.... >______< แว่บ!!!

8. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ต้องการให้ช่วยเรื่องกราฟฟิคอะไรบอกได้นะครับ เรามีมือดีอยู่ ฮ่าๆ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Somphop Thanahiranya และ Pangki Ka ไม่ต้องห่วง ได้จัดแน่ๆครับ

10. Adius Menn

0
    0
    0
    ผมก็ว่าตาม เสี่ยบอนด์ นะครับ ว่า ทุกคน คงได้ทำแน่ๆ 555

11. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อันนี้ยังแค่ Demo อยู่ใช่มั้ยครับ จะได้ยังไม่เข้าไปเจิมอะไรมาก ฮ่าๆ

12. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    แจ่มแจ๋ว ไปเลย

13. Adius Menn

0
    0
    0
    เข้าไปที่หน้าเว็บหลัก www.neonclubthailand.com ได้แล้วนะครับ จะเจิมเว็บ แนะนำ ติชม กันตามสะดวก เดี๋ยวทีมงานที่จะเข้ามารับหน้าที่ดูแล จะได้แก้ไข ปรับปรุงเว็บให้ดียิ่งๆ ขึ้นต่อไป ครับ (=^.^=)"

14. Somphop O Thana

0
    0
    0
    เข้าไปสมัครสมาชิกมาและ อิอิ

15. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    เจิมไปแล้ว ^___^

16. นำข้อมูลของผมไปใช้เนี่ย ไม่บอกกล่าวตามมารยาทเลยนะครับท่าน

17. ไม่ให้เครดิตเจ้าของข้อมูล แถมลงว่าเป็นผู้เขียนข้อมูลเองอีกต่างหาก มันยังไงกันครับ ถึงผมจะไม่อยู่ในคลับแล้วก็จริง แต่ข้อมูลและบทความก็ยังเป็นของผมอยู่ดี นำไปปรับก็น่าจะทำได้นะครับ (มันเป็นมารยาทของผู้จัดทำนะครับ)

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Pawarist Promsombat ขอเป็นตัวแทน ขอโทษแทนเพื่อนๆพี่ๆน้องในกลุ่มด้วยนะครับ พอดียังไม่ได้เข้าไปอ่านรายละเอียดหน้าเพจเลย และขอขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีนะครับ(ยังไม่เห็นรายละเอียด) และจะประชุมกลุ่มถึงแนวทาง และการใส่เครดิตที่มาของข้อมูลจากคุณ @Pawarist Promsombat ไว้ด้วย... และหากเป็นไปได้ถึงไม่ได้อยู่ในคลับแล้วก้ตาม แต่หากมีเวลาว่างเรียนเชิญมาพบปะสังสรรค์และเป็นที่ปรึกษาของคลับด้วยนะครับ... ด้วยความเคารพ. บอนด์. 12 July 2013.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้