ว่าด้วยเรื่องมีตติ้งประจำเดือน 12 อยากเชิญมางานผมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    คือว่า เดือนหน้านี้ วันที่ 9 ธันวาคม ผมจะสละโสดแล้วครับ พี่ น้อง ทั้งหลาย

เลยอยากจะชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในคลับทุกคน ทั้งเก่า ใหม่ ไม่สำคัญครับ ขอเชิญมาร่วมเป็นเกียรติในงานผมนะครับ งานจัดเวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

แต่อยากให้มากันเร็วหน่อยครับ ผมตั้งใจจัดที่จอดรถเฉพาะคลับเราไว้ ถ่ายรูปสวยๆ บันทึกไว้เป็นความประทับใจครับ และก็อยากให้มาสนุกกันเหมือนคราวที่เรามีตติ้งกันประจำๆ ครับ

ต้องขอโทษด้วยที่ต้องแจ้ง เชิญไว้แบบนี้ ไม่สามารถส่งการ์ดให้ได้ แต่อย่างไร อยากให้มากันนะครับ คลับเราอบอุ่น และเป็นกันเองที่สุดแล้วครับ

งานนะครับ วันอังคาร ที่ 9 ธันวาคม 2551 เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ณ.สำนักงานเทศบาลตำบลสวนหลวง อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร

แผนที่แนบตามท้ายครับ

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    โอ้วววว ยินดีด้วยครับพี่
    แล้วจะไปถึงกี่โมงหล่ะนั่น แต่จะพยายามไปให้ได้ครับผม

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ผมแจกการ์ดเลยละกันนะครับ........:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2008
  4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า ท่าน ประ ธาน สละ โสด แล้ว

แหม๋ๆ พี่ ป๊อป งาน นี้ ผม รถ จะ เส็ด ทัน ไหม เนีย วัน ที่ 9 เนีย ..
    งานนะครับ วันอังคาร ที่ 9 ธันวาคม 2551 เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ณ.สำนักงานเทศบาลตำบลสวนหลวง อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร

แผนที่แนบตามท้ายครับ

ชัด เจน ครับ

5. อยู่แถวบ้านผมเลยไปได้ไมเนี้ย

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ป๊อบ อิอิ :D

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โธ่.......คุณป๊อบ........อยู่บนสวรรค์น่ะดีแล้ว.....จะหาเรื่องลงนรกทำม้ายยยยยยยยยย??????....ผมเพิ่งรู้ว่านรกมีตัวตนมีแขนขาแถมเจ้าที่ยังเป็นARTตัวแม่อีกก็เพราะผ่านงานอย่างงี้นี่แหละ...เฮ้อ............อิอิอิอิอิ..........แต่ยังงัยก็ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับ.....แล้วจะไปร่วมเป็นสักขีพยานฯและเป็นแมวมองคนคอยรับช่อดอกไม้ในงานครับ.....อิอิอิอิอิ

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ถ้าไม่ติดธุระคงไปแน่ครับ:D:D:D

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ป๊อป

10. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีครับ...ขอให้มีความสุขในชีวิตครอบครัวครับ....

11. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

12. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ยินดีด้วยครับ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ยินดีกับคุณป๊อป ด้วยครับ ... หนาวนี้ก็ไม่หนาวแล้ว อิ อิ :D

14. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ขอให้ความรักของพี่มั่นคง แข็งแกร่ง ประดุจหินผาครับ

มีความสุขมากๆ เดี๋ยวจะรอดูหลานครับ

15. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับคุณป๊อบ
    หากมีโอกาสจะขอไปร่วมงานด้วยครับ
    ของผมจาเลข4แร้ว ยังหาคนแต่งด้วยม่ะได้เรย
    ทุกวันนี้เรยต้องแต่งกะงานกะรถ อิอิ

16. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ตกลงพี่ จัดโคโยตี้ บนหลังรถกระบะพี่ได้ยังอะ ผมจาได้รีบไปไวๆหน่อย

17. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ป๊อป...ขอให้มีความสุขมากๆ แล้วเจอกันวันงานครับ

18. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วนครับพี่ป็อป..........แต่คงไม่สามารถไปร่วมงานได้.........เพราะติดสอบตั้งแต่ต้นเดือนยันวันที่ 11 เลย...........ยังไงก็ขอรูปสวย ๆ มาให้ชมเป็นขวัญตาแล้วกันครับ

19. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ยินดี ยินดี ยินดีด้วยครับ..ท่านประธาน

20. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับ อยากไปร่วมงานด้วยแต่ไม่รู้จะได้ไปรึป่าว ขอให้มีตัวเล็กมาเป็นประธานน้อยๆ เร็วๆ นะครับ:D:D:D

21. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    และแล้วมีตติ้งงานแต่งก็เกิดขึ้นจนได้
    ยินดีด้วยนะคับพี่ป็อป มีความสุขมาก ๆ รักกันมาก ๆ เข้าใจกันตลอดไปนะพี่ แล้ววันงานเจอกันคร๊าบ

22. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    สุดยอดเลยครับ..คุณป๊อบ...แต่งงานทั้งทีเชิญพี่น้องในคลับไปร่วมเป็นสักขีพยาน...ใครอยู่ใกล้ไปร่วมสร้างประวัติศาสตร์หน่อยครับ...ยินดีด้วยครับ....

23. ยินดีด้วยครับพี่ป๊อบ งานพี่จัดใกล้บ้านผมเลย ถ้าว่างจะไปนะครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

24. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ยินดีด้วยครับ

25. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    แต่งปุ๊บ ก็รีบปั๊มเลยนะคับคุณป็อป เดี๋ยวมันจะไม่ทันผมนะคับ ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,555

26. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ไปพี่ ผมว่าเรานัดเวลากันไปพร้อมๆกันดีกว่านะ คือต่างคนต่างไปแหละแต่กะให้ไปถึงพร้อมๆกันหน่อย
    ว่าแต่ โช๊คเสียอีกแล้วอ่ะ ท่านประธานมีโช๊ค R11 ในสต๊อกอีกมั๊ย

27. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ยินดีด้วยนะคะพี่ป๊อบ ถ้าไม่ติดออกต่างจังหวัดจะไปร่วมงานด้วยนะคะ

28. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ..

29. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยินดีด้วยคับ
    มีลูกเร็วๆละ
    เด๋วไม่ทันใช้.............
    อิอิ

30. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ป็อบ ขอให้มีความสุขมากๆคับแล้วก้อขอให้รักกันนานตราบนานเท่านานเลยนะคับ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้