สรุปงานมิตติ้งของคลับเราในวันที่ 7 ก.ค นั้นมีผู้ลงชื่อดังนี้ 1.Pangki Ka 2.Pae White...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 3 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    สรุปงานมิตติ้งของคลับเราในวันที่ 7 ก.ค นั้นมีผู้ลงชื่อดังนี้ 1.Pangki Ka 2.Pae White Neon 3.Porpor Napat 4.Somphop Thanahiranya 5.Pao Eakri อันนี้คือที่ลงชื่อแน่ๆ ใครจะไปขอให้ลงชื่อมาเลยครับ จะได้นับจำนวนกันชัวร์ๆไปเลย จะมามากหรือน้อยไม่เป็นไรครับ จะรถสวยไม่สวยไม่เป็นไรครับ ขอให้มาเถอะ มารู้จักกันเยอะๆ จะได้เป็นคลับที่คึกคักๆ อย่าให้เป็นแบบบังเอิญไปเจอกันแถวอู่ซ่อมรถเลย ฮ่าๆ เบื้องต้นก็เจอกันที่ Max Value หลักสี่ประมาณบ่าย3โมง (บ่ายโมงร้อนไปหน่อย)หลังจากนั้นถ้าอยากจะไปต่อกันที่ไหนค่อยว่ากันอีกที แต่เบื้องต้นได้จองร้านไว้แล้วตามที่ @Pangki_Ka โพสไว้แล้ว ใครจะเพิ่มชื่อขอให้รีบลงชื่อนะครับ จะมากจะน้อยยังไงเราก็ไม่ล้มเลิกการมิตติ้งนะครับ นอกจากจะเหลือผมคนเดียว เดี๋ยวผมไปมิตติ้งตามห้างคนเดียว ฮ่าๆ ไม่ต้องอาย ไม่ต้องเขินครับ งานนี้คนกันเองทั้งนั้น ถ้าไม่มาก็ไม่รู้จักกันซักที เห็นคลับอื่นๆมิตติ้งกันแล้วอิจฉา เหะๆ แล้วเจอกัน!!!

2. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ช่าง เบิร์ด ไปหรือเปล่า

3. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ใครติดต่อพี่ฮิมหรือยังครับ

4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ธงชัย เกษมรัตน์ รถพร้อมหรือยังครับ อิอิ

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ถึงรถเน่า เราก็จะไป! 555

6. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ถูกต้อง!!

7. Adius Menn

Adius Menn Guest

0
    0
    0
    มาลงชื่อครับ :)

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    อายยย... มะกล้าออกสื่อ กลัวคนเยอะๆ คริๆๆ

9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ลงชื่อเพิ่ม 2 คน Adius Menn กับ Bond Comsquare นะครับ อิอิ

10. Pangki Ka

0
    0
    0
    Bond Comsquare รุ่นนี้ไม่ต้องกลัวแล้วมั้งคะพี่ 555

11. โอกาสหน้าเจอกันครับ ตอนนี้ยังอยู่สุราษฎร์ฯ ส่วนรถอยู่ในมือช่างเป้ครับ ๕๕

12. ถ้าไม่ต้องไป บางละมุง เจอกันครับ เหมือนงานจะเข้า

13. Somphop O Thana

0
    0
    0
    Pao Eakri เดี๋ยวผมลาป่วยให้ครับ อิอิ

14. เสียดายไม่ได้ไปซิลเกียร์บริเวณชนเครื่องรั่วแก้ไหมหายช่างบอกทอรกหลวม

15. ถ้ากลับมาจาก ตจว ทัน คงได้พบกันที่ร้านหมูกะทะ...

16. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยครับ แต่คงไม่ได้กินด้วยนะ เพราะ วันอาทิตย์ เป้นวันพระ ผมกินแต่มังสาวิรัส นะครับ กินได้แต่ไข่ แต่จะไปรวมแจ่มด้วยครับ แต่ที่ แม็กแวลู หลักสี่ ไปกันหรือป่าวครับ

17. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไปค่ะ พรุ่งนี้บ่ายสามนะคะ ^^

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อาจจะได้แค่แวะไปเจอกัน ต้องเตรียมตัวเข้าเชียงรายต่อช่วงเย็นน่ะ

19. Somphop O Thana

0
    0
    0
    งั้นก็เอาเป็นว่าไปเจอกันช่วงบ่าย 3 ถ่ายรูปแก๊งนิออนหน่อย ซํกพักก็แยกย้าย อย่างน้อยๆก็ได้เห็นหน้าเห็นรถกัน อิอิ

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คร๊าบบบบ... ตามนี้ จะพยายมเซ็ตเวลาให้ได้เจอกันนานที่สุดละกัน

21. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เช็คคของผมด้วนนะครับ ที่ดีๆใช้งานได้นะครับพี่บอน

22. ส่งใจมาแทนละกัน

ขายของอยู่เซียร์ อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้