เวลาเจอ ชาว ke70ทักทายกันอย่างไรมั่งเอ่ย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย boy_3DX, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    อิๆๆ ถสำหรับผมครับ ตามตูด แล้วโบกมือให้จอดแล้วลงไปคุย ผมทำแบบนี้ได้เพื่อนมาเยอะมากเลยครับ นอกนั้นก็ โบกมือ ยิ้มหวานๆซัก1ดอก แต่บางทีเราเทียบข้าง จะยิ้มให้พวกแซด หนีซะงั้น บางคนก็ เชิดใส่เลยอะ แงๆยิ้มง่ายๆ ชีวิตมีแต่สบายไม่มี ความทุกข์ ครับ

2. anu4wd

anu4wd New Member Member

23
    0
    0
    เคยทำคับ ... ยิ้มให้เฉยๆ น้ำมันลดไปเกือบครึ่งถัง....เพราะตอนยิ้มเผลอไปยกนิ้วชี้ให้ ....... ฮิ..ฮิ...ฮิ...

3. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    รถพี่มีแรงด้วยหรอ......

ปกติก็ชอบทักทายพวก สกายไลน์ ซูปร้า อิมเพรสซ่า น่ะพี่ รถผมมันพวกซุปเปอร์คาร์เหมือนเค้า ก็ต้องทักทายกันเป็นธรรมดา

4. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    อยู่ลพบุรีครับยังไม่เคยเจอเลย...ถ้าได้เจอคงคุยกันยาวครับ...+++

5. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    ปาดหน้า แล้วยิงทิ้งคับ

(ล้อเล่นนะ) ฮ่าๆๆๆๆๆ

ส่วนมากจะขับไปไกล้ๆ

แล้วยิ้มให้คับ แต่บางคันอย่างที่บอก

พวกแซ็ดดดดดดด หนีซะงั้นอ่ะ

6. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    เที่ยบข้างแล้วยิ้มให้ครับ แต่ส่วนใหญ่จะทำหน้าบึ้งๆใส่ ผมเลยดูดตูดแม่งเลย:p ธรรมดาจะเปิดกระจกขับ ครับ

7. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    นั้นหละ ครับ ส่วนมาก จะ แซดดดดดดดดด หนี เราก็ตามๆ สุดท้ายลงเอย ด้วยการกินเบียร์

เมื่อคืนที่เทพนคร ใครไปมั่งเอ่ย DX ลงเครื่องดีเซล มิตซุ แรงโคตรๆ สีชมพูสวยดี เห็น DX แว๊ปๆหลายคันอยู่ครับ รถเครื่องเสียงสีส้ม DX วาง เจ อิๆๆ มองเขาห้องเครื่องเต็มอึดอัดดีแท้ อิๆๆ

8. chinnomoto_dx

chinnomoto_dx New Member Member

68
    0
    0
    แว้กๆๆๆๆๆ วางเจไม่เท่าไร

แต่วางดีเซลนี่ สุดติ่งเรยคับ

อยากเหนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. vacation

vacation New Member Member

11
    0
    0
    เวลาเห็นรถรุ่นเดียวกันวิ่งเส้นเดียวกัน รู้สึกมีพวก อยากทัก อยากลงไปคุยด้วยครับ :teeth:

10. nateenaya

nateenaya New Member Member

28
    0
    0
    hello

รถยังไม่สวย ไม่กล้าทักเลยอ่ะครับ :cry::cry:

11. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    เรียกลงมาเลี้ยงข้าวเลยจะดีกว่าครับ อิอิ

12. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    มันก็อยากโบกนะ แต่กลัวพวกลงมาตบเราซะกลิ้งน่ะสิ เสียวๆๆๆ

แล้วพวกแซดดดดด หนีนะผมก็ตามไปสวนซะ1ดอก555555(พวกเลี้ยวเข้าซอย)

13. chinnomoto_dx

68
    0
    0
    โห น้องตรูแรงโคตร

เฟืองท้ายอ่ะ พี่เอาจิงนะเนี่ย

หุหุ เส็ดโจร

14. loveart

loveart New Member Member

2
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ รถกำลังทำอยู่เสร็จเมื่อไหล่จะขอคำปรึกษาด้วยครับ

15. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    อ่า

ถือโอกาสทักเลยละกัน
    หวัดดีครับ...ไม่ทราบว่าพี่อยู่คณะไรครับ เห็นอยู่บ่อย ๆ
    ผมขับ คันสีขาว กระจกใส่ ๆ อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้