พี่ๆเพื่อนๆรู้จักร้านที่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องValvoline ไหม ผมจะไปเปลี่ยนน้ำมันยี่ห้อนี้ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teegto, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teegto

teegto New Member Member

9
    0
    0
    พี่ๆเพื่อนๆรู้จักร้านที่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องValvoline ไหม ผมจะไปเปลี่ยนน้ำมันยี่ห้อนี้ครับ
    พอจะบอกได้ไหมครับว่าร้านอยู่ที่ใด

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ซื้อมาแล้วเข้าเปลี่ยนตามอู่ก็ได้คร๊าบบบบบ หรือตามศูนย์ที่เค้ารับเปลี่ยนก็ไม่น่ามีปัญหาคร๊าบบบบ

3. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ถูกต้อง หาซื้อตามร้าน แล้วเอาไปให้อู่หรือปั้มที่มีถ่ายน้ำมันเครื่องเปลี่ยนให้ครับ อย่าลืมซื้อกรองน้ำมันเครื่องไปด้วยนะ

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตามนั้นเปลี่ยนได้ทุกที่ค้าบ

5. อิอิ ติดต่อเราได้นะ

6. Bell BU

Bell BU New Member Member

117
    36
    0
    ยี่ห้อValvoline นี้ดีป่าวคับ เปนแบบกึ่งหรือ100%คับ เเล้วราคาเเพงม่ะคับ
    เเล้วมียี่ห้ออื่นดีๆแนะนำป่าวคับ B14 เครื่องเดิมๆga16 ขอบคุนค๊าบ

7. อยากได้แบบไหนคับ งบประมาณเป็นตัวกำหนัด เอ๊ย กำหนดคับ:D

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เอาตัวที่เหมาะสมที่สู๊ดดดดดดด ดีที่สุดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้