สีน้ำเงินCUSCO ใช้สีเบอร์อะไรครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    เป็นแบบกระป๋องมีไหมครับจะเอามาพ่นค้ำโชคครับรบกวนด้วยครับ;);)

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าจำไม่ผิดไพแลค H35 ครับ น้ำเงินบรอน

3. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
  4. เอาแบบเหมือนเทพๆ และไม่ต้องวุ่นวายนะครับ

ไปแผนกของเด็กเล่น ตามห้างก็ได้ the mall , central แล้วเดินตรงไปที่ขายโมเดล tamiya มันจะมีสีของ tamiya สำหรับพ่นโมเดลอยู่ กระป๋องเล็กๆ ประมาณ 200 บาท (ถ้าจำไม่ผิด)

ลองดูนะครับ มันจะมีสีน้ำเงิน เหมือน cusco เปี๊ยบครับ กระป๋องนึง พ่นค้ำโช้คได้ 2-3 อันครับ

ให้ดูรูปตัวอย่าง สี tamiya ครับ :D

5. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    สีพ่น มอไซ เด็ก แว๊น Y8

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เหอะๆ :D:D

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ที่เคยใช้ pylac y8 เหมีอนมากๆ

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อุ้ยๆๆๆๆๆๆ ต้องลองซะแล้ว ขอบคุณครับๆๆ:D:D:D

9. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    สีกระป๋อง NIPPON สีน้ำเงินเบอร์ S-02 ครับ พ่นสีบรอนซ์รองพื้นก่อน แล้วพ่นตัวนี้ตาม ผมใช้พ่นโรลบาร์อยู่ครับ เหมือนเปี๊ยบ...:D

10. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มีรูปม่ะครับ ขอดูหน่อยครับ พี่ๆ

11. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ความรู้ใหม่ๆๆครับ

12. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    ต้องลองซะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้