ปิ๊งเลย p>

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 18 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ปิ๊งเลย p>

2. Teera Sujitra

Teera Sujitra Guest

0
    0
    0
    อยากได้กันชนหน้าครับ เอ่อ แต่ไม่ต้องสีนี้ก็ได้ครับ อิอิ หวานไปครับ

3. Pangki Ka

0
    0
    0
    เอารูปให้ร้านทำชุดแต่งไปโม น่าจะได้นะคะ จริงๆสีนี้ก็ไม่ไหวล่ะ แปร๋นเกิ๊น 555 ชอบสไตล์การแต่ง สติ๊กเกอร์รอบคัน สวยดี อิอิ

4. Teera Sujitra

Teera Sujitra Guest

0
    0
    0
    น่าสนใจครับ อิอิ

5. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    รุ่น ปี 2000 นี่นา

6. กันชนหน้าทั้งชุดถ้าทำได้สวยดีนะครับ หลายชุดพร้อมกันคงพอไปได้ถ้าทำเพื่อสมาชิก แต่ว่าสั่งลิ้นหน้าเขาไป ที่โพสลงกันไม่รู้ได้ทำให้หรือเปล่านะเงียบๆไป

7. Pangki Ka

0
    0
    0
    สั่งแล้วน่าจะต้องมีจ่ายมัดจำนะคะ สั่งลอยๆน่าจะไม่ได้ของ เพราะก็ต้องมีต้นทุนทำนิดนึง ลองถามเค้าดูค่ะ ^^

สงสัยไม่ได้จ่ายมัดจำละครับ เอาเป็นว่า ถ้าแบบนี้ด้านหน้าทั้งชุด ถ้าทำแล้วราคาไม่แพงสนใจมากครับ ใครรู้จักร้านกันเอง ลองดูนะครับ สนเหมือนกันตามประสาคนงบน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้