แนะนำร้านซ่อมโช๊ค Cusco หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oil_online, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    มีที่ไหนรับซ่อมโช๊ค Cusco รุ่น Zero 2 บ้างครับ ขอพิกัด และเบอร์ติดต่อหน่อยครับ
    เอางานดีๆ เนียนๆ นะครับ ขอบคุณครับ

2. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    089 795 6138 ลองโทรไปสอบถามดูคับ

3. ระวังโดนดองงานนะครับ ผมเคยไปทำมาแล้ว นานสาดดดดด แถมเอารถผมไปขับด้วย นัดกันอาทิตย์นึง พอผมเอารถเข้าไป ยังไม่เห็นทำ พอตกตอนกลางคืนเห็นรถตัวเองซะงั้น แล้วก็นานกว่าอาทิตย์นึงกว่าจะเสร็จ ราคาพอตกลงกันว่าเท่านั้นเท่านี้ พอเอาเข้าจริงบิลออกมาเพียบ แต่ก็โอเคครับ ต้องยอมรับว่าเขาทำดีจริงๆคุยง่าย คุยรู้เรื่อง

4. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    หวัดดีครับคุณออยรึป่าว ลองเข้าไปที่นี่นะครับ 081-563-5002 ชื่อพี่วินครับ อยู่ซอยเรวดี 8 ครับ ผมเห็นรถคุณจอดอยู่หน้าอพาร์ตเมนต์ในซอยนั้นบ่อยๆ บอกว่าเพื่อนโต้งก็ได้ครับ ลองเข้าไปให้พี่เค้าลองดูก่อนก้ได้

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กรูบอกให้เอาไปให้พี่วินดูให้อ่ะ แต่ต้องถอดโช๊คไปเองนะ ทิ้งไว้แร้วค่อยไปเอาวันหลัง
    หรือไม่ก้อขับไปที่ร้าน first โชคชัย 4 อ่ะ ขับรถไปจอดรอรับได้เลย

6. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ผมเคยทําเเล้วเสียความรู้สึกเลยไม่อยากเเนะนําเลยครับ :cry:

เเต่ถ้าย้อนเวลาไปได้อยากไปทํากับพี่นาวิน :)

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ที่ไหนอ่ะ

8. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    จริงๆผมก็อยากบอกว่าที่ไหนอ่ะครับ เเต่สาวกเค้าเยอะ บอกไปก็เหมือนฆ่าตัวเอง

ผมว่าผมอาจจาโดนไม่กี่ตังเงินก็ไม่เยอะเเต่เสียความรู้สึก ชิบเป่ง :mad:

9. ข้างบนไปโดนที่ไหนมาอ่ะครับ บอกกันมาเลยดีกว่า จะได้ระวังตัวกันไว้ เป็นประโยชน์กับคนอื่น

10. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เอ่ยนามสมมติ หรืออักษรย่อก็ได้ครับ อยากรู้เหมือนกัน จะได้ระวัง :sad::sad:

11. อยากรู้ด้วยครับ แต่ผมก็เคยโดนเหมือนคนข้างบนเลยอ่ะ ไม่ทราบว่าที่เดียวกันรึเปล่า

12. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    พอดีผมก็ใช้ Cusco เหมือนกัน คือมองหาร้านซ่อมไว้อยู่เมื่อยามมันเสียน่ะครับ

ข้างบนตกลงที่ไหนอะบอกได้มั๊ยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้