ความคืบหน้างาน Honda Lover Gymkana Training Day 2 คร้าบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ตามที่ได้ประชาสัมพันธ์ ไปกับเพี่อนๆ พี่ๆ ที่เคยไปร่วมงานซ้อมจิมคาน่ากับเราชาว Honda Lover ว่าเราจะมีครั้งต่อไปในอีก 2 - 3 เดือน มาแล้วนั้น

คิดว่าวันและโปรแกรมน่าจะเป็นดังนี้ครับ

วัน ควรจะเป็นวันอาทิตย์เต็มๆ วันครับ ตั้งแต่ 9 โมง - 4 โมงเย็น อาทิตย์ที่ 4 หรือ 11 ของเดือนพฤษจิกายน 2549

สถานที่ อาจจะ เป็นYes Indeed แต่ไม่ทราบว่าทางร้านเค้าเปิดให้ซ้อมหรือยังนะครับ เพราะได้ข่าวว่าปิดซ่อม พื้นขอเป็นลาดยาง เพราะว่าจะได้คล้ายๆ กับถนนที่เราใช้กัน เพราะถ้าเป็นคอนกรีดจะไม่ใหวครับกินยาง + ช่วงล่างมากๆ ใครมีสถานที่ที่ว่ามาก็ แจ้งได้เรยคับ จาไปติดต่อดู ขอฟรีนาคับ ฮิๆ

รายการส่วนใหญ่จะเหมือนเดิมนะครับ คือมีแนะแนวการขับกัน มีซ้อมกัน มีโชว์ดริฟ มีแข่งขันกัน มีมอบรางวัลจากผู้สนับสนุนครับ

ผู้ดำเนินรายการ คราวนี้มี 2 คนนะครับ จะเป็น ชาย-ชาย หรือ ชาย-หญิงมั้งครับ เพื่องานจะได้มีสีสรรและดูคึกคักครับเวลาซ้อมๆ กันจะได้มีคนแซวๆ กัน (แต่ห้ามด่ากันนาเด๋วโดนต่อย ฮิๆ)

ผู้ร่วมรายการ คราวที่แล้วน่าพอใจมากๆ ครับ ไม่มีปัญหากันเลยครับคลับที่มาต่างๆ ก็น่ารัก ตกลงกันได้ด้วยดี แต่คราวนี้ เราก้อคงจะจัดกันใหม่ กติกาที่เราไม่รู้ กฏ อะไรที่เราไม่ทราบ ตกลงกะ Trainer ตั้งแต่ก่อนเริ่มแข่ง

ส่วนรุ่นแข่งก็เหมือนเดิมครับแบ่งเป็นสอง แต่คราวนี้จะตั้งขำๆ ว่า 1. รุ่นขำๆ, รุ่นชิวๆ หรือ รุ่นออมมือ 2. รุ่นเก่งแล้ว หรือรุ่นเทพ ครับหรือใครว่าไงก้อโหวดกันครับ
    ตัวย่อของแต่ละรุ่นก็ค่อยว่ากันหรือเขียนกันเต็มๆ ไปเรยฮิๆ ขำๆ ครับ

TV คือว่างานนี้ก็อาจจะเป็นรายการเดิม (เชิญมาอีก) หรือรายการใหม่ๆ แต่คราวนี้คงขอให้เค้าอยู่ถึงช่วงแข่งขันอีกนิดนึงครับ ได้สีสรรกว่า รวมถึง หลายๆ คนก็เริ่มชินสนามแล้ว

สปอนเซอร์ สำหรับตอนแข่งกันชิวๆ ครับ เทพชนกะเทพ ยกจกก้อชนกะยาจกคับ ฮิๆ

สตาฟ คงเป็นของเราเองครับ ใครอยากได้อะไรก้อบอกครับ จะได้จัดเตรียมล่วงหน้า

งานนี้จะมีกล้อง VDO และกล้องนิ่งๆ มีถ่ายภาพกันครับ แต่งมาหล่อๆ สวยๆ Options ครบๆ คับ ล้างรถมาด้วยนา

เวลาของแต่ละรายการ ที่ผ่านมาเราบริหารเวลาได้พอดีกับเวลาเลิกเลยครับ ตรงเด๊ะๆ ก็ดีแล้วครับ

ส่วนค่าใช้จ่ายต่างๆ สำหรับงานนี้ฟรีครับ อาจมีขายน้ำเหมือนเดิมคับ

เท่านี้แหละครับขั้นตานที่กล่างมานี้ผมเพิ่งจะ post ลงในบอร์ดของ Honda Lover Club วันนี้เองครับ กว่าจะได้ข้อสรุปคงใช้เวลาสักพักนึง แล้วจะแจ้งอีกครั้งคับ

บ๊ายบายยยย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2006
  2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไปด้วยคนนะครับ :p :p :p

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอผมไปด้วยคนได้ไมครับ

4. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขาดไม่ได้แล้วคับ มาร่วมรายการซะดีๆ อิๆๆ ฮิๆๆๆ

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ผมก็อยากได้ด้วยอะครับ จะได้หรือป่าว :eek:

7. Ballnuclear

691
    14
    0
    เชิญเลยครับ ยินดีๆ ช่วยสร้างบรรยากาศกันเด้อ

คราวก่อนมากันเยอะเกินความคาดหมายจน Yes เกือบแตกเลยครับ

หนุกหนาน+เหนื่อย แต่สนุก+มีฟามสุขคับ

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอบคุณครับ
    จะไปกินโก๋แก่นะครับ

9. Ballnuclear

691
    14
    0
    แฮ่ๆ ที่จิงวันนั้นมีแจกระหว่างงานด้วยนะคร้าบ แต่ม่ายมีใครมาหยิบเรยอ่ะ :D

10. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปเทนให้ด้วยนะคับ

11. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

ของคุณครับ อิอิ :D

12. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    จัดปาย :D :D :D

ว่าแต่วันนั้นผมกินโก๋แก่ไปถุงเดียวเอง:D

13. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ไปด้วย

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงวันไหนอ่ะ :)

15. RG37

302
    2
    0
  16. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    555
    น้องใหม่ไปด้วยคนได้ป่าวค่ะ

17. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :p :p ไปด้วยสนุกดีครับ (โก๋แก่ก็อร่อย)

18. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    โห!!
    พี่ตู่งานที่แล้วขายข้าวกล่อง....:D :D
    งานนี้ยังจะไปกินโก๋แก่อีก.....แล้วงานหน้าวางแผนไว้ว่างไงบอกเต้ด้วยนะเผื่อแจมด้วย 5555
    แง๊ะ...:D เคารพหรอกจึงหยอกเล่น:p

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    สนามหน้าว่าจะไปขายตัวแล้วนะเอาเงินไปทำรถมันแล้วนะ
    ต้องรีบหาตังนะหรือน้องจะมาช่วยพี่หาหรือ

20. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    จะมีคนซื้อหรือนี่:D

21. RG37

302
    2
    0
    เอางั้นเรยนะเพ่
    ขายเท่าไหร่ เดี๋ยวหาลูกค้าให้
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

22. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โห....ไม่มีคนซื้อหรอก แก่แล้วมันเหนียว :D :D

23. 3d-top1

767
    3
    0
    555.....แก่แล้วไม่มีคนซื้อ:D :D :D

24. Ballnuclear

691
    14
    0
    แฮ่ๆ โทดทีคร้าบมาตอบช้าไป ฮิๆ

ธันวาคร้าบ ค่อนข้างจะแน่นอน รอให้จดหมายขอสถานที่ผ่านก่อนครับผม

ส่วนตัวอยากจัดวันที่ 17/12/06 เวลา 8:00-15.30 ครับผม ไม่น่าติดอะไรนะคร้าบบ ฮิๆ

25. RG37

302
    2
    0
  26. Ballnuclear

691
    14
    0
  27. chonlayut

1,514
    5
    0
    น้องปลาทองแซวพี่หน้าดูเลยนะ
    พี่ยังไม่แก่สักหน่อยนะเดียวเจยกันสนามหน้าเดียวจะย้อมผมแบบ
    วัยรุ่นเลยนะ

28. Super Colt

2,980
    11
    0
    แสดงว่าแก่แล้วของจิง เลยอยากทำแบบวัยรุ่น ฮ่าๆๆๆๆ :D :D

29. 3d-top1

767
    3
    0
    555......ใช่แก่แล้ว:D :D :D

30. chonlayut

1,514
    5
    0
    พึงเลข3เองนะยังไม่แก่เลยนะพูดกันสะแก่เลยนะ
    แต่ก็กินหญ่าอ่อนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้