Meeting ชาว เค-อี รุ่นลายคราม(หาดูยาก)

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย daisr, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daisr

daisr New Member Member

10
    1
    0
    ก่อนอื่น ต้องขอแสดงความยินดีกับพี่(ผู้กอง)อาร์ม ด้วยนะครับ

เริ่มกันตั้งแต่ 7:00 น.(ตั้งวงกินน้ำก่อนเลย) กินกันพอได้ที่แล้วเริ่มช่วยทำงาน(หรือ):confused:

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  2. daisr

10
    1
    0
  3. daisr

10
    1
    0
    มีหรือกินตอนเช้าแล้ว เย็นจะไม่มากินต่อ ก่อนดูรูปน้าโตและพลพรรค ดูรูปบรรยากาศในงานกันสักนิด

4. daisr

10
    1
    0
    รูปที่ 1-2 นั่งรอเพื่อนๆก่อนเข้างาน
    รูปที่ 3-5 หลังจากเขียนคำอวยพรกันแล้ว ทราบที่หลังว่า มีการจับรางวัลทองคำ ลองดูว่าใครมั่งที่....

5. daisr

10
    1
    0
    ชุดสุดท้าย

รูปที่ 1 ถ่ายรูปหมู่ก่อนเข้างานจะเห็นว่านิ่งกันเนื่องมาจากความหิวน้ำ(เมา)และข้าว

รูปที่ 2-3 อิ่มแล้วพร้อมตึงๆออกมาถ่ายซ้ำเริ่มมีลีลาออกมาตามลำดับ

ปล. งานนี้ขาดรูปไป 2 ท่าน คือ พี่ฮั้ง กับพี่บอลเนื่องจากกลับไปก่อน

6. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    โห................. รุ่นตั้งเสาเอกเลยนะเนี้ย

เสียดายเช้าไม่ได้ไป ติดงาน

คงมีโอกาสได้พบกันอีกนะครับ

เดี๋ยวปีหน้าให้โตจัดงานวันพบญาติอีก....................

7. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    ยินดีด้วยครับ ....................

8. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    งานพี่โต คงอีกหลายงาน ถ้าเจ้าตัวเค้ายังทำตัวแบบนั้นอยู่......

ผมละผิดหวังกะตัวพี่ จริงจริ๊ง

ถ้ารักแฟนแบบผมได้ซักครึ่งของผมนะพี่โต......

9. anu4wd

anu4wd New Member Member

23
    0
    0
    จ้าพ่อคนดี ... ที่ 1 เลย .....

ยินดีด้วยอีกครั้งคับพี่อาร์ม ... ในที่สุดเสือก็หมดลาย ..ไปคน

ขอบคุณน้าด้ายสำหรับภาพสวย ๆ

10. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    แหม ! พอบอกมีชิงโชค เล่นเขียนกันใหญ่เลย แต่คนได้รางวัลนนี่รุ่นใหญ่ทั้งนั้นเลยนะนั่น

ดีแล้วด้วยที่ไม่ได้ถ่ายผมตอนกำลังหิว ดีนะน้าใหม่ทิปเด็กเสิร์ฟไป ไม่งั้นอาหารได้ช้ากว่านี้แน่ ๆ เอิ๊ก ๆ

จะมีตติ้งรุ่นลายครามอีกทีเมื่อไหร่ล่ะ

11. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    ยินดีกับน้าอาร์มด้วยคับ.......

แหม่...นี่มันงานรวมรุ่น เค-อี รุ่นหนึ่งพิมพ์นิยมนี่หว่าเนี่ยน้า....อิอิ

12. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    มวลสารหนาแน่น.. รุ่น กูซิ่ง ~

13. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    แล้วพี่โต จะแต่งเมื่อไหร่เอ่ย

14. anu4wd

anu4wd New Member Member

23
    0
    0
    รอเจ้าสาวอยู่คับ หมอดูบอกว่าเนื้อคู่ยังไม่เกิด ......

ตามคำทำนายของหมอดูบกว่าผมจะแต่งตอน 45 แต่เจ้าสาวอายุ 18 .....ฮิ..ฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้