ไปแข่ง jetski มาครับเลยเอารูปสวยๆๆมาฝากเหมือเดิมครับ5-7/12/51

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปแข่ง jetski มาครับเลยเอารูปสวยๆๆมาฝากเหมือเดิมครับ
    เปลียนบรรยากาศกับบางครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีต่อครับ

มีต่อครับอย่าตกใจกันนะครับรูปหลังๆๆนะ
    ผมดูยังตกใจเลย
    เด็ก อายุต่ำกว่า18 ห้ามดูครับ
    55555

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    แหมเล่นjetมันดีอย่างนี้นี่เอง เห็นแล้วอยากjetบ้างจังเรยค้าบ:eek::eek::eek:

4. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ถ้าไปแข่งแบบนี้ คงคุมสมาธิลำบากอะ

ว่าแต่ว่าพี่เก่งพูดอย่างนี้ไม่กลัว ผ.บ.ท.บ เห็นเหรอค๊าบ อิอิ..

5. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    มิน่าช่วงนี้พี่ตู่ไม่ค่อยเอาของมาขาย

ที่แท้ก็หลงไหล jet นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้