So sad !!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bom rb20det, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry: พอดีเมื่อคืนขับเจ้า EK กลับบ้าน พอดีเจอเจ้าสุนัขเจ้ากรรม ไม่รู้มาจากมุมไหนวิ่งตัดหน้ารถ เลยโดนเข้าเต็มๆ มุมขวา เล่นเอา ไฟสปอร์ตไลแตก ขายึดไฟหน้าหัก คานล่างยุบ กันชนเจ๋งไปเลย :cry::cry::cry::cry::cry: ยังไงพี่ๆคนไหนพอจะทราบราคา กันชนหน้า ไฟสปอร์ตไลและก็คานล่าง บ้างมั้ยครับ หรือว่าใครมีไฟสปอร์ตไล (LEV ปี99)แยกขายบ้างมั้ยครับ (ข้างขวา)

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    กันชนหน้า Lev มือสองแท้ไม่เกินพันห้า ของใหม่เบิกสูนย์สองพันเจ็ด ของใหม่ไต้หวันพันนึงรึพันห้านะจำไม่ร่าย

3. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0

พี่ครับแล้วถ้าใส่ ของไต้หวัน หรือ แบบของไทยทำ มันจะต่างกับของแท้มั้ยครับ ดูยังไง แล้วมันเข้ารูปได้เลยมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

4. So_EK

4,677
    245
    0
    เด๋วนี้ของก๊อปคุณภาพเป็นงัยไม่รู้เลย แต่เมื่อก่อนสักเจ็ดแปดปีที่แล้วห่วยมาก เด๋วรอความเห็ท่านอื่นๆดีกว่าครับ

5. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เรื่องหมาขอให้บอกพี่โสได้ครับ เจอกันบ่อย :D

6. เจ้าพ่อ

เจ้าพ่อ New Member Member

9
    0
    0
    กำลังหากันชนหน้าเหมือนกันครับ
    ถามด้วยละกัน ถ้าผมหาของเชียงกงมาใส่แล้วหาสีเดียวกันกับรถได้เนี่ย
    ก้ไม่จำเป็นต้องทำสีแล้วใช่ไม๊ครับ
    แล้วของในเชียงกงเนี่นยของแท้ใช่ไม๊ครับ

7. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ของเชียงกงอย่าไปคาดหวังว่าสีจะใช้ได้ครับไม่มีทางเพราะของพวกนี้

เป็นสินค้าไม่ได้มีราคาสูงดังนั้นการขนส่งจะไม่มีการป้องกันมากมาย

การถลอกปอกเปิกเป็นเรื่องปกติ แต่เป็นของแท้ไหมต้องดูเองเพราะเคย

เจอไม่แท้เหมือนกันแต่ส่วนมาก95%เป็นของแท้ครับ

8. So_EK

4,677
    245
    0

โอ้ว..อย่าคิดไรขนาดนั้นครับ แค่รถในบ้านเรารุ่นเดียวกันสีเดียวกันแต่คนล่ะปีสีก็เพี้ยนแล้วครับ

9. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    รถปีเดียวกัน สีเดียวกัน แต่พ่นคนละล๊อตสียังต่างกันเลยครับ ส่วนเรื่องกันชนเนี่ยพี่โสแกชำนาญครับ เปลี่ยนบ่อย หุๆๆ :D

10. เจ้าพ่อ

เจ้าพ่อ New Member Member

9
    0
    0
    ตอนนี้ตัดสินใจได้ละครับ
    คงเปลี่ยนกันชนใหม่โดยซื้อของเชียงกงมาเปลี่ยนเอา
    เท่าที่ถามอู่ เค้าบอกมาประมาณ 3000 กว่าๆ(รวมของกะทำสี ประกอบ)

แต่ขอดูรถอีกทีครับ

11. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ปรึกษาพี่โสถูกคนแล้วครับ พี่โสเค้าเชี่ยวเรื่องนี้ครับ ........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้