ทำไปได้ BMW หัวใจ honda

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    แสดงนำโดย Drift King เจ้าเดิม :D

[media]http://www.youtube.com/watch?v=ICsrADnWFKU&feature=related[/media]

2. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    แปลกดี ถ้าไทยกินเจแน่นอน

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สุดยอด เครื่องงาม รถก็งาม

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    DK แมร่งขับเร็วกว่าเจ้าของรถอีก
    ดู 3 รอบเรย
    รอบแรกดู รวมๆ
    รอบสอง วัดรอบ
    รอบสามดู กระโปรง น้องคนนั้นอย่างเดียวเรย
    ได้ความมาว่าลายเดียวกะ เสื้อน่ะครับ หุหุ

5. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    555+ ชอบคร้าบพี่ๆ นี่ไง ใครว่า N/A ไม่เจ๋ง
    โหว... ผมว่า n/a แรงๆนี่สะใจกันดีเหมือนกันคร้าบ

ปล. ขอบคุณสำหรับ clip แปลกๆดีๆหาชมยากคร้าบ

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    N/Aแรงที่ซุด

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมดูแล้วกลัวผู้หญิงเสื้อสีชมพูเทคเปิดมากเลยคับ ตอนที่เค้าพาไปนั่ง Test drive คับ (ไม่รู้ดูเข็มวัดรอบที่ตัดหน้าจอมาหรือดูเทค(ญิง)ดีคับ ^_^)

8. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    มาชมเทคเปิดด้วยคนคับ ลุ้นตลอดเร้ยย...555

ว่าแต่ชอบเสียงแบบนี้จัง..ร้ากกเสียงเทคเปิดที่ซู้ดดดด

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โอ้ว เทคใหญ่ดีจริงๆครับ

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถามหน่อยครับ พวกวัดรอบ สมมุติว่า
    แบบในคลิป ลากเข้มทะลุ แบบนั้น มันไม่ขาดหรอครับ
    หรืออย่างไง

11. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เทคอันไหนพี่ ใต้กระโปรงดำ หรือยีนส์ มีแอร์แบ็กคู่ด้วยนะ

12. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    โอ้ววว.........ตาลายครับ พอได้ยินเสียงเครื่องเย้ายวนใจให้มองเข็มวัดรอบเหลือบไปเห็นกระโปรงสั้นๆก็ลุ้นว่าจะเปิดไม่เปิดพอเหวี่ยงไปเหวี่ยงมาก็เห็นเข็มขัด
    นิรภัยรั้งอะไรตูมๆนึกว่าแอร์แบคจะแตก โอยหวาดเสียว

13. Tuned by Tommy

766
    29
    0
    อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น ต้องลองทำด้วยตัวเอง :D เข้าเรื่องดีกว่า เข็มไม่ขาดครับ ถ้าไม่แช่ยาว แต่โอกาสขาดก็คงมีมากขึ้นถ้าขับขนาดนั้น อย่างไมล์ Type R คนในคลับก็ลากกันเกิน 180 km/hr. อยู่หลายท่านครับ

14. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ไม่ขาดครับ เพราะมันเป็นระบบไฟฟ้าไม่ใช่แบบสาย แต่นานๆมันอาจจะเพี้ยนได้เนื่องจากคอยล์สปริงด้านในถูกทำให้มันรับแรงตึงมากเกินไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้