มีใครรู้จักหรือพบเห็น กรุณาแจ้งเบาะแสด้วยนะคับ เพื่อนผมประสบอุบัติเหตุ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Athiruck Buranasomphob, 11 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครรู้จักหรือพบเห็น กรุณาแจ้งเบาะแสด้วยนะคับ เพื่อนผมประสบอุบัติเหตุ แล้วรถคู่กรณีขับต่อแบบไม่ใยดี มีพลเมืองดีตามไปถ่ายภาพมาให้ เหตุเกิดบริเวณเส้นเกษตร-นวมินทร์ เมื่อช่วงบ่ายวันนี้ (11 มิ.ย.58) ขอบคุณมากคับ ^^

1. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    รูปทะเบียนชัดเจน ไม่น่ายากน่ะ..

2. ตำรวจดูได้ครับว่าทะเบียนนี้รถใคร

เดวแชรให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้