ตอนนี้พี่โม กระจกหลังแตก พี่เขาต้องการทราบราคากระจก พร้อทเบอร์ร้านด้วยคะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Donlalak Chaturongkakul, 16 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้พี่โม [ True Story] กระจกหลังแตก พี่เขาต้องการทราบราคากระจก พร้อทเบอร์ร้านด้วยคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    กระจกแตกได้ยังไงเห็นเพิ่งเอาน้องออนไปตักทรายมา ลองให้โทรถามเบริด์ดู

2. สงสัยใช้งานมันหนักไปหน่อยตอนนี้พี่โมก็อยู่คลอง6อยู่เลยคะ อุ้มเปลี่ยนโทรศัพท์ใหม่เบอร์เบิรด์ไม่มีคะ

3. Jao Kuborn

0
    0
    0
    0876933006 เบอร์เบริด์ลองโทรไปดูเห็นว่าช่วงนี้ว่างๆอยู่ด้วย

4. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    @โม กระจกแตกได้งัย ฮื่อๆๆๆ

5. เขาบอกขับรถอยู่ดีๆก็เสียงดัง แล้วก็แตก

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ??? กระจกหลังไม่น่าจะแตกได้ง่ายๆ ถ้าเป็นด้านหน้าโดนหินกระเด็นใส่ว่าไปอย่าง...

7. สงสัยโดนสาวๆแอบวางยาไว้รึเปล่าก็ไม่รู้5555

8. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ขนทรายแถมหินมาหรือเปล่า

9. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    คิดว่ากระจกแตกน่าจะเกิดจาก เปิดไล่ฝ้าทิ้งไว้นะครับ T__T

10. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    แล้วได้กระจกหรือยัง ...เอาใจช่วยเน้อ!!!

11. รอก่อนครับพื่โมกำลังหาให้อยู่ครับ

12. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณเบิร์ด

13. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    เอาใจช่วยอีกแรง ให้ได้กระจกไวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้