กระจังหน้าแท้ type R 96 หมดแล้ว !!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    วันนี้วิ่งไป 0 ตรงแยกอุดมสุข ฝั่ง ศรีนคริน

เขาบอก รุ่นนี้ เลิกขายไปแล้ว

งานเข้าเลยแล้วผมจะไป หาของแท้ได้ที่ไหนวะเนีย

ใกล้จะเอารถเข้าทำสีแล้วด้วยดิ :cry:

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    กระจังหน้า Type R '96 แท้ๆน่าจะหายากมาซักพักแล้วเน้อท่าน

ต้องหาในบอร์ทมือ 2 ไม่ก็วิ่งเชียงกงละครับ

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ของใหม่มันไม่มีตั้งนานแล้วครับ ของมือสองก็หายาก ถ้ามีราคาต้ำสุดก็สามพันอัพ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    แล้วของก็อปพลาสติกของ ที่ไหนสวยๆ เนียนๆ บ้างครับ จะได้เข้าชุดกับลิ้นหน้า Type R สวยๆ :D

5. thananonn

1,973
    34
    0
    ผมซื้อของก๊อปมาใส่ แต่ก็ ไม่แนบสนิท อะครับ เลยอยากหาของแท้

นีไปตามหาใน บอด ek อยุ่

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    หาไม่มีอะคับถ้าเชียงกงมีบอกด้วยนะคับอยากได้เหมือนกันคับ

7. ไม่เคยได้ยินกว่ากระจังหน้า Type R 96 มันเบิกศูนย์ได้สักทีนะครับ

8. thananonn

1,973
    34
    0
    อ้าวหรอครับ แล้วของแท้ ของไปซื้อที่ไหนกันหรอครับ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องลองหามือสองตามกระทู้ซื้อ-ขาย หรือเดินเชียงกงเอาครับ

10. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ลองไปดู วีเทคสโตล ครับ ผมก็ไปซื้อมาจากที่นั้น...

11. thananonn

1,973
    34
    0

ถามมาแล้ว Type R 96 อันละ 4800

ผมซื้อไม่ลงจริงๆ

ให้ตายเถอะ ทำไงดี ต้องใช้ ก๊อปต่อไปหรอเนีย

ตอนแรกตั้งงบไว้ไม่เกิน 2500 เอง - -"

12. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ลองไปดูตอนสิ้นปีอีกทีครับ เห็นช่วงนั้นจะ SALE อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้