ปัญหา คาใจ กะ กราววาย จ้า

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    กราววาย จองแท้กะของก้อบ คุณภาพ ต่างกันมากไหม ครับ แล้ว แล้ว มีแบบ เวอร์ชั่น 1 กะ 2 ราคา ต่าง กัน แล้ว คุณ ภาพ ต่างกันด้วยรึเปล่า งับ งิงิ แอบสงสัย งุงุ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    มานอยู่ที่หลายปัจจัยอะครับเป้ งิงิ

อันดับแรก ของก๊อบที่ว่าใช้วัสดุเหมือนของแท้รึป่าว ถ้าเหมือนก็ไม่ได้ด้อยกว่ากัน ต่างกันที่แบรนด์

แต่ถ้าไม่ คุณภาพก็ย่อมต่างกันแน่นอนครับ

อันดับที่สอง ไม่มีครับพิมพ์ไปยังงั้นแหละ งิงิ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    โอ้ว thx มากๆงับ พี่โอ๋ เพราะ กะลัง คิดว่าจะไปติดของแท้ ดีไหม งิงิ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    มิจำเป็นต้องแท้หว่ะเป้

แค่หาวัสดุที่ดีใกล้ๆกันเอามาทำเองก็ได้
    ราคาถูกกว่าตั้งเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้