เวลาเยียบเบรค แล้วมีลมออกที่เยียบเบรค คือปั๊มลมเบรครั่ว ใช่ไหมค่ะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sirima Mild Ka, 14 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sirima Mild Ka

Sirima Mild Ka Guest

0
    0
    0
    เวลาเยียบเบรค แล้วมีลมออกที่เยียบเบรค คือปั๊มลมเบรครั่ว ใช่ไหมค่ะ และค่าซ่อมประมาณเท่าไรค่ะ

2. เปลี่ยนหม้อลมเบรค รวมค่าแรงงานนีมี 2000

3. ยกปั๊มหม้อลม 1400 ค่าแรง 500 ครับ

4. น้ำมันเบรคด้วย ร้อยนึง

5. ตุ้ย นะจ๊ะ 2000 พอดี อิอิ

6. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ทำรถกะพี่ตุ้ย นะจ๊ะ ระหว่างรถรถเสร็จ มีบริการข้าวไข่เจียว กับแป๊ปซี่ ให้ด้วยนะครับ บริการตัวเองนะครับ ฟรี!! เลย 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้