PIVOT SPARKEARTHประโยชน์ของมันคืออะไรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ทำหน้าที่และประโยชน์ของมันคืออย่างไรครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    มันคืออะไรอ่ะครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    พี่ หน่อย ยังไม่รู้เเล้วใครจะอ่ะครับ

4. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    คิดว่าเค้าคงหมายถึง สายกราวของ Pivot นะคับ!

5. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    1. เพิ่มประสิทธิภาพการเดินของไฟในระบบจุดระเบิด
    2. รถใช้สายหัวเทียน ช่วยหัวเทียนจุดระเบิดดีขึ้น
    3. รถใช้ Direct-coil ช่วยเพิ่มกระแส Volt ที่ Coil จ่ายให้หัวเทียนมากขึ้น

ปล. เห็นเค้าว่างั้นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้