รบกวนถามเรื่อง แจ้งเปลี่ยนดิสเบรคหลัง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย pucca_za, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pucca_za

pucca_za Guest

0
    0
    0
    ขอถามพี่ๆที่เคยไปแจ้ง ต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง คับ ถ้ามีแค่ใบ กว อย่างเดียวแจ้งได้มัยคับ ขอบคุนคับ

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ส่วนตัว

ไม่ได้แจ้งอ่ะครับ ตอนไปแจ้งเปลี่ยนเครื่องเขายังไม่ดูเลย เลยไม่คิดว่าต้องแจ้ง อีกอย่างในเล่มก็ไม่ได้บอกว่าเป็น หน้าดิสหลังดรัมอ่ะครับ

3. king

king New Member Member

86
    3
    0
    ไม่ต้อง แจ้ง ก็ได้ครับ เค้าไม่ค่อย มอง กานครับ ผม ไปตรวจ 3 รอบ แล้ว ยังไม่ทัก เลยครับ

วาง เครื่อง ต้องแจ้ง อยู่ แล้ว

เปลี่ยน สี ต้อง แจ้ง ครับ

ทำหลังคา เป็นรู ต้อง แจ้ง อ่ะครับ แถว บ้าน ผม มันไม่ยอมให้ผ่าน ..........

ไม่เคยเห็ฯ เค้าทักดิส หลัง เลยครับ ........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้