รบกวนถามเรื่องสปริงโหลดครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ผมอยากทราบว่าสปริงโหลดของ apexi

ใส่แล้วข้างหน้า-หลังตำลงกี่นิ้วครับ

แจ็สตัวเก่านะครับ แล้วตอนนี้ราคาค่าตัวเท่าไหร่ครับ

ราคาประมาณ 8,000 บาท ต่อชุด ตอนนี้ผมถอดสปริงโหลด Tein สีทอง ของแจ็สตัวเดิมออกแล้ว กำลังจะขาย มันโหลดได้แค่ 1.5 นิ้ว เท่านั้นสำหรับสปริงโหลด ไม่น่าจะมีต่ำกว่านี้ และโหลดล้อหน้าลงได้ต่ำกว่าล้อหลังเล็กน้อย (ไม่อมล้อทั้งหน้าและหลัง) อ้อ! ซื้อมา 8,500 จะขายครึ่งราคาเท่านี้น (ใช้ไปแค่ 20 วันเอง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้