อยากได้สติกเกอร์คลับ Si บ้างจัง!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nu --*--, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    อยากได้สติกเกอร์ คลับSiบ้างจัง (ผมเองก็ขับ Civic Coupe)

อยากได้อ่ะ!!!!!!!

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    อยากได้ก็คงต้องเข้ามาทำความรู้จักกันซักพักใหญ่ก่อนนะครับ

ไว้มาพูดคุย มาmeetingพบเจอกันนานๆเข้าก็จะได้รับไปเองครับ

สติกเกอร์ ไม่ใช่สาระสำคัญหรอกครับ เราต้องการมิตรภาพสำหรับครอบครัว Si เรามากกว่าครับ
    :):):)

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ตามนั้นคับอยากให้มาพบปะพูดคุยสติ๊กเกอร์เรื่องเล็กอยากได้ความสัมพันธ์พี่น้องมากกว่าคับเชิญมามีทติ้งได้เลยมีข้อสงสัยโทรมาได้คับ 0868866882
    [email protected]

4. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    แป๊ะ ไว้ ไม่ได้ทำให้แรงขึ้นหรอกนะคับ อุ อุ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

พี่สิท พูดซะเบสซึ้งเลย หุหุหุ

เจอพี่สิทมะเคยได้คุยเลยๆๆๆ

มะกล้าๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ทักทายพูดคุยได้...ไม่กัด...อาจแทะเล็กน้อย :D:D:D

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    อยากได้มังจังคับ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้