อยากรู้วิธีดูแลฝากระโปรงเคฟล่าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    จะมีวิธียังไงทำให้เงางามอยู่ตลอดเวลาครับ

2. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ช่วงแรก ๆ เคลือบ บ่อย ๆ คับ ให้มันแสดงเนื้อเคฟล่าเงาวับ ๆ ก่อน

จากนั้นก็อาทิตละครั้ง ก็ได้คับ แร้วอย่าไปตามรถใหญ่ๆ

หินชอบร่วง จากกระบะท้ายพวกพี่ท่านเขา เหอๆ

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ใช้น้ำยาขัดเคลือบธรรมดาได้ป่าวครับ

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
  5. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

ใช้ได้คับ ยิ่งถ้า ได้ แมกไกว เบอร์ 21 มานี่ ยิ่ง แหล่มเรยค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้