วางแผงแล้วครับ

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย JumpRacing., 20 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    :D หาซื้อได้ตามแผงหนังสือทั่วไป:D

2. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    วันนี้เห็นมาถ่ายรูปเหมือนกันครับช่วงเย็นๆ......ไม่รู้รถผมกะเป้งจะได้เป็น Back Ground กะเค้ารึเปล่า.....อิอิ.......เลยอยากรู้ว่าลงหนังสืออะไรครับจะตามไปซื้อ....วันนี้เกือบได้เรื่อง....กับรถโรคจิตขับมาขวางกันซะงั้น.....ไม่รู้ว่าถิ่นใคร......มาคนเดียวเ-อกทำเก๋า

3. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ใจเย็นคร๊าบบพี่น้องงง
    หนังสือตอนนี้ที่วางแผงอยู่จะเป็น auto opiton นะครับ:cool:

4. TikRacing

169
    1
    0
    เล่มล่าสุดนะครับ......ช่วงนี้วุ่นแต่รถตัวเอง....พรุ้งนี้ผมจะไปหาซื้อครับ.....ยังไงที่ถ่ายวันนี้แจ้งด้วยครับว่าลงเล่มไหนเมื่อไหร่......อิอิ.....ขอบคุณมากครับ

5. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    ถ่ายลง แต่งรถ จ้า หน้าอู่มันเป็นเรื่องธรรมดาเจอแบบนี้ทุกวันชินแล้วววว:D :D :D

6. TikRacing

169
    1
    0
    ลงของเดือนไหนบอกด้วยนะครับ จะรอซื้อ...อิอิ :) :)

7. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    ขอเอารูปที่ถ่ายจากกล้องปัญญาอ่อนมาแจมให้ดูด้วยอ่ะนะประมาณว่าขโมยซีนนิดหน่อย ส่วนที่เหลือของหนูที่พี่เค้าใจดีให้ถ่ายด้วยนี่รอดูประมาณต้นเดือนหน้านะจ๊า

8. TikRacing

169
    1
    0
    ยังโหดไม่ส่างเลยนะครับ......อิอิ :D

9. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    ช่วงนี้กองเชียร์เยอะจัง ยังไงงาน souped up ก็ไปช่วยเชียร์กันด้วยนะจ๊ะ เจอกันที่พิทละกัน

10. JumpRacing.

255
    15
    18
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

11. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เหาะจากโคราชไปดูไม่เห็นรถพี่เอสเลยครับ เป็นอะไรเหรอครับพี่

12. ระดับโลก

142
    0
    0
    ช่วงนี้ PINKY ไม่ค่อยสบาย รักษาตัวสักพักไว้เจอกันอีกทีปีหน้าเลยครับ

13. TikRacing

169
    1
    0
    ขอให้เกียร์น้อง PIKKY หายไวๆนะครับ รอ 7--8 อยู่นะครับ......เป็นกำลังใจให้ครับผม...สู้ๆครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้