อยู่ ด้วยกัน มา 3 ปี กว่าๆ ทำหล่อ ได้ เท่านี้เอง ครับ กินมาม่า ทุกเดือน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jit Sunny Onsri, 10 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    อยู่ ด้วยกัน มา 3 ปี กว่าๆ ทำหล่อ ได้ เท่านี้เอง ครับ กินมาม่า ทุกเดือน ฝากใว้สักคันนะครับ เรียบๆ

2. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    โช้คชุดนี้ 2 ชุด เท่ากับราคารถ B14 คันหนึ่งเลยน่ะตอนนี้

3. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    แต่โช้คของ ดลซัง ชุดเดียว ใด้ B14 เลยนะ หุหุ แรไอเทม Donsan Lucino

4. Donsan Lucino

0
    0
    0
    คันนี้ไฟมุมส้ม แท้ญี่ปุ่นรึป่าวคับถ้าจำไม่ผิด

5. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    ต้องของคุณ ดลซัง Donsan Lucino ที่จัดหาไฟมุม ส้ม กับค้ำโช้ค มาให้

6. Donsan Lucino

0
    0
    0
    คันนี้เหมือนรถญี่ปุ่นเลย 3 เดือนขับ 2 ครั้ง 555555

7. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    ต้องการของ แท้ยุ้น ต้องติดต่อคนนี้ หุหุ Donsan Lucino ครับ

8. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ตอนนี้ไครติดต่อผมไม่โอนตังผม ขายคนโอนตังก่อนเลยครับตอนนี้ หุหหุหุ

9. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    เด่วผมตามพี่ไป....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้