ใครทราบราคา pressure sensor น้ำมันเครื่องแล้วมีขายที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ple Imcharoen, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ple Imcharoen

Ple Imcharoen Guest

0
    0
    0
    ใครทราบราคา pressure sensor น้ำมันเครื่องแล้วมีขายที่ไหนบ้างครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ใช้น็อตอุดไปเลยครับ

3. ของผมก้อุตแล้ว

4. แพงครับ 3,500 ของใหม่ ทำตามน้องเป้ไปเถอะครับ ถ้าช่าง ทำแล้วไม่เกิดปัญหา แสดงว่าทำได้ชัวร์ครับ ^^

5. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ถ้าไอ้ตัวนี้เสีย จะมีอาการยังไงครับ

นม รั่ว นม ขาด ต้องเติมบ่อย อตร มาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้