ถามเรื่องไฟใต้ท้อง // เอ๋...เอ๋

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย koonaea, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koonaea

koonaea New Member Member

7
    1
    0
    อยากรู้เรื่องไฟใต้ท้องแบบที่มี 5 จุดใต้ท้อง แบบ vip ทั้งซีกซ้าย ขวา น่ะครับ มีขายที่ไหนราคาเท่าไหร่ แล้วมันยึดกับตัวรถด้วยอะไรครับ เห็นบางคนบอกยึดกับกระดาษกาว ไม่รู้จริงป่าว มันน่าจะหลุดง่าย
    ช่วยแนะนำร้าน และ ขอเบอร์โทรร้านด้วยนะครับ /// ขอบคู๊น ขอบคุณ

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เดินดูแถวๆ วรจักร มีเยอะคับ................
    ใช้กาว 2 หน้ายึดก็อยู่คับ

3. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ไม่ทราบแต่งแนว vip หรอครับ..........

ผมเคยติดแบบหลอดนีออน สวยดี แต่ไปสมุยขึ้นเรือเฟอร์รี ไปทั้งแผงเลย รถโหลดเกิีฯ

แต่แบบจุด มีทั่วไปนะครับ..........ถ้าเอาแบบว่าเนียนๆเคยไปติดที่ imade เนียนใช้ได้ 2000กว่าบาทมั้งไม่แน่ใจ.......

4. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ถ้าติดเองได้..แนะนำไปซื้อวรจักร..บ้านหม้อ..หรือคลองถม..

เอาที่เป็นLEDทนทาน..กินไฟน้อย..ด้านข้างใช้แบบยาว 48 ดวง ส่วนหน้าหลังให้ 36 ดวง

ค่าของก้อมะเกินพันห้าแน่นอน..สวิตท์..สายไฟ..ฟิวส์..จบแหละ..อิอิ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้