ขอความช่วยเหลือหน่อย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ko eg1, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ko eg1

ko eg1 New Member Member

67
    1
    0
    ถ้าโชคเดิม(D15B)เอาสปิง TEIN HA ใส่จะได้ไหมครับ แล้วมันจะมีผลอะไรป่าว:confused:

2. ko eg1

67
    1
    0
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ท่านๆ

3. ko eg1

67
    1
    0
    พอดีผมมี โชค TEIN HA อยู่แกนมันคด กลัวซ่อมแพง เลยคิดจะยำ (ไม่รู้คิดถูกป่าว) เพื่อนๆว่าไง

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    คงจะไม่เหมาะครับ เพราะสปริงค่อนข้างจะแข็ง โช้คเดิมเอาไม่อยู่แน่นอน มันจะเด้งๆๆๆๆ และก็กินยางด้วยครับ อีกอย่างเบ้าสปริง มันไม่เหมือนกันต้องมาดัดแปลงอีก

ส่วนโช้คแกนคด ทางศูนย์เค้าไม่รับซ่อมครับ ต้องซื้อใหม่ ซ่อมก็ไม่คุ้มครับ ไม่นานก็รั่วอีก

5. ko eg1

67
    1
    0
    ขอบคุณครับ คุณ broom

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้