ชิ้นนี้มีขายปะคับ ถ้ามีราคาอยู่เท่าไร สภาพไม่ไหวแล้วติดกาวจนจะทั้งอันแล้วคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 22 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ชิ้นนี้มีขายปะคับ ถ้ามีราคาอยู่เท่าไร สภาพไม่ไหวแล้วติดกาวจนจะทั้งอันแล้วคับ

1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    หุ้มเคฟล่าเลยครับใช้ยาว 2500-3000

2. แล้วตรงน๊อตอะคับ มันหักอ่าทำไงหรอคับ

3. Jao Kuborn

0
    0
    0
    เชื่อมไงครับแล้วหุ้มผ้าแท้ใช้ได้ยาว

4. อ่อคับ แล้วทำที่ไหนดีอะคับ

5. Jao Kuborn

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนละ

6. นวมินทร์คับ

7. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ลองถามช่างเบริด์ดูผมก็จะหุ้มหัวเกียร์อยู่เหมือนกัน

คับผม ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้