คือมอเตอร์กระจกไฟฟ้าเสียเอาของรถอื่นไส่ได้ใหม.

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Siwanat Sonjieangkham, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คือมอเตอร์กระจกไฟฟ้าเสียเอาของรถอื่นไส่ได้ใหม.

1. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    แปลงเอาของ nissan cafiro ก็ได้ครับ

2. ขอบคุนคับผม

3. แล้วตัวอื่นมีอีกไหมคับ

4. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ยกมาใส่ได้เลยผมเพิ่งแปลงใส่เมื่อ2เดือนทีแล้ว

5. a32 หรือ a 31 คับ

6. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ไม่แน่ใจต้องลองเทียบดูครับ

7. ถามช่างเบิร์ดแล้ว a31 ครับท่าน

8. ท่านวายุภัคครับ ง่ายยังงั้นเลยเหรอ ของผมก็เสีย อยากลองทำเองมั่ง

Thanks

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้