น้องออนผมเวลาขับ ไมค์มันไม่นิ่งเข็มเด้งไปเด้งมามันเปนไรใครพอช่วยได้มั้งคร้าบบ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Thesun Khundach, 12 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    น้องออนผมเวลาขับ ไมค์มันไม่นิ่งเข็มเด้งไปเด้งมามันเปนไรใครพอช่วยได้มั้งคร้าบบ

2. ของผมก้อเป็นคับ

3. Thesun Khundach

0
    0
    0
    มันจะมีปัญหาอะไรรึป่าววคับ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เข็มความเร็วใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ลองดูที่สปีดเซ็นเซอร์ ตรงเกียร์ดู ปลั้กอาจจะหลวม

5. Thesun Khundach

0
    0
    0
    อ่อคร้าบบบ...เด่วลองดูแล้วจะมาแจ้งข่าว..ขอบคุณนะคร้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้