ทะเบียนXX-1988 รถใครครับขอตามหานิดนึง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pes, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    พอดีเจอ EK สีขาวใส่คาริบเปอร์ WILLWOOD สีดำ ติดสติ๊กเกอร์ EK GROUP ด้วย ทะเบียน XX-1998ที่งานศิษเก่า ปวส เลยอยากทราบว่ารถใคร จะได้รู้จักกันไว้ครับ
    :):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2008
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    คันนี้ชิมิ รถเพื่อนตั่มครับ

USED-PART ถูกใจสิ่งนี้
  3. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    รถคุณกอฟท์ ครับ เข้าไปทักได้ที่กระทู้ S.E.S เลยครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รถผมเองครับ ถ้าเห็นที่โรงเรียนก็แสดงว่าเป็นศิษย์ร่วมสถาบันสินะครับ
    ผมชื่อกอลฟ์ครับ รุ่น 3 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    รถสวยจังเลยคับ...เนียนมากๆๆ

6. pes

128
    8
    0
    สวัสดีครับ พี่กอลฟ์ ผมชื่อ เซปครับ รุ่น 8 ขับ DC2 สีแดงครับ
    รบกวนขอเบอร์ที่ PM ด้วยได้ไหมครับพี่ จาได้โทรไปคุยด้วยครับ
    ขอบคุณครับ:):):)

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เห็น DC2 จอดอยู่คันนึงยังบอกแฟนเลยว่าสวยดี ยังไงโทรมาคุยกันนะครับ

8. สวยงามคับ

9. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    รถพี่เรานี่เอง

DC2 คันแดงเคยเห็นเข้านวมินทร์ 26 บ่อยๆใช่คันเด๋ยวกันเปล่าครับ ถ้าใช่เสียงเครื่องเพราะดีครับ

11. pes

128
    8
    0
    อ้อ ใช่ครับ พอดีบ้านแฟนอยู่ที่นั่น

แอบมองคูเป้ขาวอวบอยู่บ่อยๆครับ แต่เห็นแค่ล้อ :cool:
    คลุมผ้าทุ๊กวัน สวยอิ่มจังเลยครับ:D:D:D

12. G Type R

3,607
    99
    0
    ตูดเป็ดครับ ส่วนรูปเดี๋ยวมาลงให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้