สอบถามเรื่องเกียร์3S-GE VVTi BEAMS

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย eedare, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eedare

eedare New Member Member

6
    3
    0
    คืออยากทราบว่า Beamsฝาแดงและฝาดำเราสามารถเอาเกียร์ธรรมดาของ3S-??ตัวไหนมาชนกันได้มั่งครับ

2. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    GE GTE 4A-GZE ตัว AW เกียร์ตระกูล MZ ครับ

ตามนั้นฮะ

แต่ปัญหามันอยู่ที่เพลาครับผม แต่เรื่องใส่ได้ นี่ใส่ได้แน่นอน

eedare ถูกใจสิ่งนี้
  3. Bigboyz

Bigboyz New Member Member

21
    1
    0
    3S ได้ทุกตัวครับชนได้หมด

eedare ถูกใจสิ่งนี้
  4. eedare

eedare New Member Member

6
    3
    0
    ชนกันได้แต่ต้องเปลี่ยนเพลาด้วยใช่ป่ะครับ

5. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    อ่า มันไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนกันทุกตัวนะครับ
    อย่างเรื่องของ ขนาดเพลา และหัวเพลา ว่ามันจะใส่กับดุมเราได้รึเปล่าครับผม
    ฺBeams เป็นหัวเล็ก แกนเล็ก ฮะ นอกจากจะเอาเกียร์ ไอดีกลม หรือ เทอร์โบมาใส่ ก็จะได้ หัวใหญ่ แกนใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้