ดูยังไงก็ไม่เบื่อ... รุ่นพี่ผมคนนึงสอนผมว่า... "จะซื้อรถอะไรก็ตาม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Korawit Phuengsuphan, 4 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูยังไงก็ไม่เบื่อ... รุ่นพี่ผมคนนึงสอนผมว่า... "จะซื้อรถอะไรก็ตาม ตื่นเช้ามาแล้วมองมาเจอรถ มึงต้องมองแล้วมันมีความสุข มองแล้วสบายตา" นั่นคือสิ่งที่ใช่ #คูเป้คันนี้ก็เช่นกัน #si ก่อนที่ผมจะซื้อรถคันนี้มาผมตามหารถคูเป้และไปดู-ไปลองขับไม่ต่ำกว่า10คัน แต่พอได้ไปดูคันนี้ แม้แต่สตาร์ทเครื่องก็ไม่เคย ผมสามารถจบได้วันนั้นแล้วมัดจำเลยโดยที่ไม่คิดอะไร ^^

1. เข้าใจเลย

2. Icesice Silanat

Icesice Silanat Guest

0
    0
    0
    เกือบเป็นของผมแล้วครับคันนี้ 555555

3. Kiingzz Kiiss

Kiingzz Kiiss Guest

0
    0
    0
    มองหน้ารถ ถ้ารถยิ้มให้เราแสดงว่าใช่

4. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    ไม่ผิดหวังคันนี้ สวยยันน๊อต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้