คุณ ไก่ TOMARU เข้ามาอ่านหน่อย

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย ktp_cu, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    กราบเรียนคุณไก่ที่เคารพ กระผมอาการดีขึ้นเยอะแล้วนะครับ แล้วกระผมได้ซื้อรถคันใหม่เอามาวิ่งกะคุณอีกแล้ว คับ เก็บรถไว้รอด้วยนะครับ พร้อมเมื่อไหร่จะบอกอีกที
    ปล คราวนี้ขับสี่ เลี้ยวสี่ล้อ นะครับ

2. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    รับทราบครับคุณOAT. เลี้ยวสี่ล้อก็คือไม่เลี้ยวล้อซ้ายล้อเดียวแล้วใช่มัย....

3. nuVW

nuVW New Member Member

57
    0
    0
  4. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    จะมีรายการย้อนวันวานอีกหรือเปล่าครับเนี่ย :D :D :D

5. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เปรี้ยวจริงๆมืง ...

6. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    เขาเรียกว่าใจรัก ......... จริงไหมว่ะโอ๊ด

7. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0

จริงคราบบบบบ

8. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    แม่.....ช่างกล้า....

9. 28NuTz

28NuTz New Member Member

56
    1
    0
    ตกลง..คืนนั้นใครเอารถพี่โอ๊ตไปขับ!!!

บอกมาซ่ะดีๆ ล่อรถพี่ผมซ่ะยับเยิน

10. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    Do you have the current pics of the car? :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้