น๊อตยึดท่อไอเสีย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย poramate, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    สอบถามครับ ว่าน๊อตที่มีสปริงยึดข้อต่อท่อไอเสีย หาซื้อได้ที่ใหน คราบ
    ขอบคุณล่วงหน้า คราบ

2. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    หาอยู่เหมือนกัน

3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ร้านท่อไอเสียใหญ่ๆ น่าจะมีเก็บนะคับ

4. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    ลองถามหลายร้านแล้วแถวบ้าน นะ ไม่มีอะ แต่ไม่ใหญ่เท่าไหร่ เดี๋ยวลองดูอีก
    ขอบคุณ คำแนะนำคราบ

ร้านอไหล่ที่ขายน๊อต สกรู ร้านใหญ่ ๆ มีครับ หรือไม่งั้น
    ก็ไปถามตามร้านที่ตีท่อมอเตอร์ไซค์ มีแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้