รบกวนสอบถามอาการครับพี่ๆ เกียร์ถอย เข้าเกียร์ไม่สุด ไฟติดใช้ได้ เข้าเกียร์สุด ไฟหาย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Phutarin Sivara, 2 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phutarin Sivara

Phutarin Sivara Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามอาการครับพี่ๆ เกียร์ถอย เข้าเกียร์ไม่สุด ไฟติดใช้ได้ เข้าเกียร์สุด ไฟหาย ไม่ติด ใช้ไม่ได้ ช่างบอกเป็นที่สวิท พอจะมีทางมีทางแก้ไขไหมครับ เกียร์ธรรมดา เกียร์ใหญ่ครับ ขอบคุณครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หรือต้องเปลี่ยนswitch ครับพี่ๆ

3. Phutarin Sivara

Phutarin Sivara Guest

0
    0
    0
    หาของได้ที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้