ฝากด้วยคันคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย TumKumi Rachchasak, 10 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากด้วยคันคร้าบบบบ

1. มีของแต่งแนะนำด้วยน้าพี่ 55

2. คันนี้ก็เปนตำนานที่เปลี่ยนมือ ไปแล้วเจ้าของใหม่ดูแลซะเงาแว๊บเลย

3. เพิ่งไดรับมาดูแล รอจัดทรงอีกนิดอ่าคับ

4. วะว้าววว 4ลิ้น (y)

5. คันนี้ เมื่อก่อน เกษตรนวมินทร์ กับผมเกือบทุกเสาร์เลยครับ

6. รู้ละ นึกตั้งนานรถใคร พอบอกเกษตรฯเนี่ย รู้เลย ดุม 5รูใช่ปะ

7. ม่ายช่าย คันนี้ของพี่มด ครับ คันล้อ5ดุม ของพี่บาส ครับ

8. เอออ รถพี่บาสเค้าเปลี่ยนสีแดงแล้วนิ..... อืมมมมม คันนี้ก้อแจ่ม

9. คันเขียวมะนาว ของเสี่ยหลง นะ อิอิ

10. ผมอยากได้คืนนะ ... ถ้ารู้อนาคตว่าจะออกจากงาน จะไม่คิดขายเลยอะ....

11. ซื้อคืนกลับมาเลยพี่หลงจะได้ซ่อมเป็นเพื่อนกัน

12. ตอนนี้มะมีตังค์.... ซ่อมคันดำก้อแย่แล้ว

13. สู้ๆๆๆๆๆ

14. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ผมจะไปซื้อคันนี้มาจอดอีกคัน อิอิ

จัดไปพี่แจ๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้