แร็กซ์พังครับ อยากได้ของมีสอง สภาพดี พอมีจะร้านแนะนำใหมครับ ผมอยู่ฝั่งธน จรัญฯ35...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aumphibian Ps, 3 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    แร็กซ์พังครับ อยากได้ของมีสอง สภาพดี พอมีจะร้านแนะนำใหมครับ ผมอยู่ฝั่งธน จรัญฯ35 รบกวนด้วยครับ

2. แร๊คบิ้ว แถวนวลจันทร์ 5500 พร้อมเทิร์นของเก่า

3. มีใครแปลงเป็น ไฟฟ้ามั่งครับ อยากรู้ราคา เป็นแนวทาง ......

4. แปลงไฟฟ้าเครื่องต้องเป็นหัวฉีดนะ พี่ฟลุ๊คมีร้านแนะนำคับ 16000 จบๆ

5. ขอบคุณครับ

6. คนนี้เป็นไกด์ ไรเดอร์ เอ๊กซ์ 0840215773 ถามหาที่ซ่อมแรคได้ ถ้าซื้อ rack เซียงกง ราคาอยู่ที่ 7,000 - 8,000

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ผ่านไป อาทิตย์นึงแระเอก ยังไม่หยดให้เห็น น้ำมันในกระปุกไม่พร่อง สาธุคุณพระพุทธเจ้าช่วยลูกช้างให้รอดพ้นจากการเติมน้ำมันพาวเวอร์ซัก สี่ห้าปีเถิ๊ด .... เพี๊ยง

8. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    สนใจไปทำร้านตรงตัดนครอินทร์อะครับ วันอาทิตย์เค้าเปิดมั้ยอ่า จะได้ลุยโลด

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    ดันขึ้นมาเอาข้อมูล

10. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    ร้านที่พี่เอ็กซ์ไปซ่อมแร๊ก ผมแวะไปสอบถามมาแล้วครับ เค้าบอกค่าซ่อมเหมา 4000 -.-(ยังไม่รู้เลยว่าแร๊กเสียตรงไหนมั่ง) ส่วนการซ่อมเค้าบอกว่า ให้เอาไปจอดไว้เช้าๆ แล้วบ่ายๆไปเอา

11. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ไปยืนดูเค้าทำด้วยครับเพื่อความชัวร์ รับประกัน 1 เดือน หักให้สุดใช้รถให้ทุกวันครับ ปล ร้านนี้เป็นร้านที่ซ่อมแร็คอย่างเดียวโดยเฉพาะ ค่อนข้างชัวร์กว่าเซียงกงนะผมว่า

12. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    พี่เอ็กซ์แอ๊ดเพื่อนหน่อยงับ

13. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    ผมแอ๊ดไปเป็นอาทิตย์แล้ว

14. Rider X Thailand

0
    0
    0
  15. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    นามบัตรร้าน

16. นามบัตรนี่ใช่ร้านที่คุณเอ็กซ์ไปทำแร็กป่าวครับ

17. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    ถูกต้มครับ

18. Palin Omsin

0
    0
    0
    เปื่อยเลย

19. Rider X Thailand

0
    0
    0
  20. Aumphibian Ps

0
    0
    0
    พิเศษน้ำ

21. ท่าทางจะทำนานร้านนี้ ตั้งแต่คุณ ไรเดอร์ เอ๊กซ์ ลงรูปหน้าร้าน ป่านนี้แล้ว คนเดิมยังยืนรออยู่เลย 5555

22. เลยกิมทรทิพย์เฟอร์นิเจอร์ (ตรงข้าม YAMAHA) เลยไป 200 เมตร ว. ยนตระการ อยู่ซ้ายมือ

23. จัดกันไปครับพี่ ๆ เด๋วตามไปติด ๆ

24. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยากไปจัดบ้างอ่ะ ตอนนี้เอาสายพานออก เป็น พาวเว่อ ขับไม่สนุกเลย ร่อนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้