ขายรถบลูเบริดแต่งครบๆสักคันนะครับใช้งานปกติแรงไม่มีปัญหารับประกัน ต่อรองได้ครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Batty Nakhonkorat, 5 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายรถบลูเบริดแต่งครบๆสักคันนะครับใช้งานปกติแรงไม่มีปัญหารับประกัน ต่อรองได้ครับ สอบถามได้ครับ

1. สนใจต่อรองได้

2. Kitti Kittiphat

Kitti Kittiphat Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ขอซื้อการด์กระจกได้มั้ยครับ

3. ซื้อทั้งคันเลยพี่ ของครบๆเลย

4. ขายยุนะคราฟ(ทั้งคันนะไม่แกะ)555++

5. โลบาร์ แยกมั้ยครับ ^^

6. โทษทีคับพี่ราคาเริ่มที่เท่าไรคับ เพื่อพอดีกับเงินที่มีอยู่

75,000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้