วันนี้ว่างไม่มีไรทำเลย เอาล้อถอดมาพ่นสีอย่างตั้งใจเลยครับ สี layland เบอร์ L-80...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anand Singh, 30 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    วันนี้ว่างไม่มีไรทำเลย เอาล้อถอดมาพ่นสีอย่างตั้งใจเลยครับ สี layland เบอร์ L-80 พ่นมาแล้วสวยมากครับ

2. เบื่อล้อให้บอกผมนะ ผมชอบแมกเดิมๆ JDM หายากมากอ่ะครับ

3. ถอดล้อหรือเปล่าครับ

4. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    ถอดล้อแต่ไม่ได้ถอดยางครับ เอากระดาษกาวแปะขอบไว้

เนียนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้