https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/1380443_649883765042297_485667026_...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anand Singh, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0

2. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    ใช่ คุ้มค่า เลยน้า อิอิ

3. โห้ดูแล้วใช้มาโหดมาก อิอิ

4. หมดไปเท่าไหร่ครับ

5. Anand Singh

0
    0
    0
    ของแท้หมดรวมค่าแรง 3 พันกว่าครับ

6. สรุปมันกี่ตัวครับ Anand Singh 3 หรือ 4 ครับ

7. Anand Singh

0
    0
    0
    ที่เป็นยางแท่น 3 ตัวครับ แท่นหน้า แท่นหลัง เหมือนกัน ซ้ายเครื่อง 1 ตัว ส่วนเหล็กกระดูกหมา มีบูธหัวท้ายอย่างละ 1 ตัวครับ

8. ผมไปเปลี่ยนของเทียบมา ตัวละ 300 บาทห่วยมากครับ กระตุกอีกแล้ว -- ราคาของแท้ ร้าน ย.แสงชัย วังหิน ยางแท่นเครื่อง 3 ตัว หน้า หลัง ตัวละ 811 บาท ด้านขวาตัวละ 1136 บาท ครับ.

9. Anand Singh

0
    0
    0
    ถูกต้องเลยครับ

10. Anand Singh

0
    0
    0
    บูธกระดูกหมา หัวท้ายคู่ละประมา 700 นะครับ ของแท้

11. ของเทียบ คงยี่ห้อนี้ หรือป่าว...

12. ใช่ครับ แต่ผมไม่ได้ทำบูธ กระดูกหมา เลยไม่แน่ใจว่า เพราะยางแท่นหรือบูธกระดูกหมาที่ไม่ได้เปลี่ยน อาการ คือ เวลาเดินเบา ผ่อนคันเร่ง เครื่องจะกระตุก แต่ติดไฟแดง เครื่องนิ่งครับ.

13. Anand Singh

0
    0
    0
    ช่างเคยแนะว่า แท่นตัวล่างหน้าหลัง พอจะใช้ของเทียมได้ (แต่ไม่แนะนำเพราะราคาไม่ต่างกันเยอะมากแต่จะแพงค่าแรงเวลาเปลี่ยน) ส่วนตัวบนซ้ายเครื่องต้องเป็นของแท้เท่านั้นครับ เพราะเครื่องจะสั่นหรือไม่สั่นส่วนใหญ่อยู่ที่ตัวนี้ ส่วนบูะกระดุกหมา จะมีผมตอนใส่เกียร์ออดตัวครับ

ดีนะเครื่องไม่ออกมากกองอยู่ข้างนอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้