ถามเรื่อง แอร์ สามปุ่มหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย RedMonkey, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    คือถ้าจะใส่แอร์สามปุ่มtype R โดยที่ไม่เอาฮีทเตอร์ เอาแค่ปรับความเย็นกับความแรงของพัดลมโดยที่ผมมีกรอบแอร์และ ท่ออร์เยื้องแล้ว แต่ไม่มีพวกชุดสายไฟ จะมีร้านไหนที่ สามารถทำให้ได้บ้างอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ช่างเจเลยครับ ส่วยเบอร์ผมไม่มีครับ ลองหากระทู้เก่าๆดูมีคนโพลสเบอร์ไว้ครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    085-6673939 ช่างเจครับ

4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    เบอร์ นี้ ใช้เลย คับ ใส่ และ จะหล่อ ขึ้นเป็นกอง คับ จัดปาย อย่าให้เสียของ :D :D :D

5. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ ไว้หลังปีใหม่จะรีบโทรไปเลยครับ:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้