ความอยาก มาอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 29 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    คราวนี้ มาพร้อม โปรเจคใหม่ อุอุ กะลัง ตัดสินใจระหว่าง s-afc II กะ อีเมเนจ กล่อง ฟ้า มือ 2 ทั้งคู่ กับรถ n/a เดิมๆ คิดว่า อันไหน จะน่าสนกว่ากัน ครับ แม้จะมี ประวัติ มาก่อน แต่ก็ไม่วายอยากได้อยู๋ดี เนื่อง จาก ราคา มันลงมาเยอะ จน น่าสนใจ อิอิ เพราะ s-afc II ประมาณ 5500 ส่วน อีเมเนจ กล่อง ฟ้า 7500 อานไหนน่า สนกว่ากัน ครับ งิงิ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    สเต๊บนี้เหมือนจะ "เกือบ" เอามาใช้เหมือนกัน
    แต่จากหลายๆความเห็นของผู้รู้และใช้
    อีมะเหงก เหมาะสมสุด ได้ผลสุด
    ม้าเพิ่มอีก 10 กว่าตัวนิดๆ
    ที่เปลี่ยนใจเพราะจะใส่เจ้าอีมะเหงกตัวอันติเมทคร้าบ
    อิๆ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เชียร์ อีเมเนจ ครับ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เชียร์ใส่ล้อกะเฮดแล้วทำท่อก่อนเห๊อะ

เอาให้มันลงตัวก่อนค่อยยัดอีมะเหกดีกว่านะ
    ไม่งั้นจูนอีกรอบเสียตังค์อีกรอบนะเออ

5. elmo

2,175
    3
    0
    พี่สัน จะ อัลติเมท เลยเหรอ แรงข้าม ขั้น งิงิ ท่อ กะ เฮด เหอๆ กะเล็งๆ ช่วงนี้เล็ง โปรเจ็ค รอ แต๊ะเอียก ออกก่อน อยากได้ หลายอย่างเหลือ เกิน โหะๆ ว่าแต่ ประธาน ไม่สนมั่งเหรอ f con 30k ใส่ พร้อม จูน อะ วิ่งเนียนๆ เลย น้า

6. Suntipop

509
    11
    0
    เออ....เห็นด้วยๆ
    1.ตีเฮดเดอร์ใหม่+ปลายไส้ขนาด 2-2.2 นิ้ว แบบย้อน
    2.ยางเดิม+ล้อขอบ 16 ลายใหม่ของยุ่นแท้ๆ อ็อฟเซ็ทซัก 35เ หรือ38 โอเคเลย
    3.ผ้าเบรคเจ๋งๆ
    4.ช็อคอับเยี่ยมๆ
    ปล.เค้าว่าอีมะเหงก อันติเมท เจ๋งกว่า เอฟคอน S นะนี่:D

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จิงอ๊ะป๋า

งี้อันติเมทก็น่าจ๋นแย้วดิเนี่ยยยยยย

8. elmo

2,175
    3
    0
    ป่าวน้า 30k นี่ f con v pro กล่อง เงิน 2.1 เลยนา งิงิ

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    MoTEC M4 ไปโลด รถแรงแรงอย่างเมิงต้องใช้อะ

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    เหอๆๆๆๆ

โดนซ๊า

11. elmo

2,175
    3
    0
    จอง จอ ฟ้า แกไว้ก่อน เหอๆ โมดะเรเต้อ ข้ามค่าย อิอิ

12. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    setbo แรงแน่ๆ อิอิ+
    ปล. e-manange อีกเสียงครับดูดีๆระวังกล่องปลอมล่ะ กล่องเดียวนี้ราคาลงแล้วครับค่าติดตั้งค่าจูนจะแพงกว่าด้วยซ้ำ ผมได้มา 6500 ครับ

13. numodlove

1,408
    44
    0
    หาตังค์อีกนิดจะยัดหอยแย้ว

14. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เอา M800 แทนก็ได้นะ พอหาให้ได้เอาป่าว MOTEC โคตรพ่อกล่อง เปลี่ยนเกียร์ระเบิดทุกเกียร์

15. elmo

2,175
    3
    0
    ว่าแต่ เทอโบอะไรอะคับ คุ้นๆ อิอิ

16. numodlove

1,408
    44
    0
    IHI B52 ของซูบารุครับ

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    เป้เอ๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เจอโช๊คตรงรุ่นโปเต้อีกแร๊นนนนนนนนนนนนนนนน

สรุปว่าเรามีตัวเลือกสองทางแระเป็น
    1.K-Sportกระบอกส้มๆ
    2.BCกระบอกดำ-แดง

ตรงรุ่นทั้งคู่เรยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    (แหร่มมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก)

18. elmo

2,175
    3
    0
    บี 52 จิงๆด้วย ตามที่ เดากะประธานไว้เลย อิอิ

19. Suntipop

509
    11
    0
    รอดูเรื่อยๆอะ

20. RollriderS

2,318
    9
    0
    ดูว่ามันจะบ้าอยากอะไรต่อไปอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้