Auto Special Gymkana สนามสุดท้าย!!! ถ่ายทอดสดทาง TTV และ CABLE TV

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 24 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอเชิญ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆร่วม แจม ในงาน Auto Special Gymkhana สนามสุดท้าย ที่เก่า "โรงเบียร์เยอรมันตะวันแดง" เลียบทางด่วนเอกมัย ในวันอาทิตย์ที่ 24 ธันวาคม 2549 "มีการถ่ายทอดสด ทางช่อง TTV และ CABLE ท้องถิ่นทั่วประเทศ" ส่วนรุ่นการแข่งขัน สอบถามทาง Auto Special 02-9140785 ได้เลย !!! สนามนี้ เริ่มกันตั้งแต่เช้า 8 โมง "ตื่นสาย อดแข่งไม่รู้ด้วยนะ"

ปล. รับสมัคร 8.00 น. เริ่มพิธีเปิดเริ่มการแข่งขัน พร้อมถ่ายทอดสด เวลา 11.00 น.-13.00น.

เตรียม"เบรคมือคุณให้พร้อม" แล้วเรามาเจอกัน!!!!
    :D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ต้องเปลี่ยนผ้าเบรคอีกแล้ววววว เดิมๆ เอาไม่อยู่
    ไปแน่นอนครับ :D :D

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ว้าววว น่าไปด้วยจัง.....

4. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ออกทีวี ต้องใส่ชุดแข่งขับมะเนี่ย
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ม่ะใส่หมวกได้ไหมอ่ะ คนทางบ้านจะได้จำได้อิอิอิ(ถ่ายทอดสดด้วย)

ล้อเล่น เราเตรียมตัวมาเพื่อการนี้อยู่แว้ว อิอิอิ

6. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

เปลี่ยนให้ผมด้วยครับพี่ :D :D

7. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ของผมก้อต้องเปลี่ยน
    ไม่ใช่ผ้าเบรกนะ กระจกหน้าอะ
    ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย
    อิอิ

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปด้วยคนครับ.........ไม่มีอะไรต้องเปลี่ยนครับ
    สู้...ตายครับ...สนามสุดท้าย

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เปลี่ยนกันมั๊ย....หั้ยเทอเป็นคนถูกทิ้ง!!

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สงสัยผมก็ต้องเปลียนเหมือนกันนะครับ
    สงสัยงานนี้ต้องถอดเทอร์โบออกแล้วนะครับ
    สงสัยเขาจะไม่ให้ผมวิ่งรุ่นs นะ
    เดียวน้องผมลงมือใหม่ไม่ได้นะ

11. 3d-top1

767
    3
    0
    มาถอดวันไหน...โทรบอกด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2006
  12. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    ถอดทำไมอะพี่แรงดีออกไม่ต้องถอดหรอก....รถมีโบเท่จะตาย

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ไปวิ่งเอามันส์ฮ่ะ...อิอิ

14. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ที่บ้านไม่มีเสา TTV สงสัยอดดูขอถ่ายทอด Free TV ได้ไหมอ่ะ:D

15. 3d-top1

767
    3
    0
    เหมือนกันเลยครับพี่เอ๋.........:D

16. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0

พี่ถ้าจะให้ดีไม่ต้องใช้รถด้วยสิ........วิ่งแข่งเลยไงคนทางบ้านจะได้เห็นชัดๆไง...:D
    เอาแบบเต็มๆเลย รับรองจำได้กันทุกคน
    :D :D :D
    แหย่เล่นนะค่ะอย่าโกรธ

17. khun te'

110
    4
    0
    เต้ก็ต้องเปลี่ยนอะค่ะ:D
    แต่เป็นเปลี่ยนคันนะ...แล้วใครจะมาเปลี่ยนให้หละเนี่ย.............5555
    หรือไม่ก็เปลี่ยนคนขับไปเลย.......เเง้ว...กัดตัวเองซะงั้น....5555

18. 3d-top1

767
    3
    0
    แล้วงาน B R C อาทิตย์นี้ไปหรือเปล่าครับ (แล้วจะให้ใครขับละครับเห็นบอกจะเปลี่ยนคนขับ):D

19. superchamp

277
    1
    18
    ช่ายๆๆๆน่าสนใจอ่ะ แต่ต้องมาวิ่งด้วยกันน่ะ ถือผ้าคนละผืน เข้าแถวกันไว้ วิ่งไล่กัน(อิอิอิ ม่ะช่ายแล้ว)

20. khun te'

110
    4
    0
    ไปสิ......อย่างเต้มีหรือจะพลาด..ยิ่งเป็นสนาม BRC แล้วหละก็ยิ่งไม่พลาดเลย
    ลายเหมือน circuit ชอบ...ชอบ :D
    ส่วนคนขับเจ้าเก่าเจ้าค่ะ.....แง้ๆเบื่อหน้ากันแล้วเหรอ
    พี่วา เสาร์นี้ไปคลอง 5 อีกปะ ไปดูขั้นเทพเค้าแข่งกันสนุกแน่ๆ:D

21. khun te'

110
    4
    0
    ดีๆน่าสนุกดี....สนามนี้เลยปะค่ะ...5555
    ชวนพี่ๆมาเล่นกันเยอะๆ.....มาปล่อยแก่กันไง....ชอบชอบ:D
    ว่าแต่พี่ๆคนไหนสนใจบ้างอะค่ะฮิฮิ.....ลุงตู่กับลุงวาสนใจร่วมก้วนด้วยปะ...30...แล้วหนิ..ฮิฮิ

22. 3d-top1

767
    3
    0
    ไปครับผม........:D......แล้วเจอกันครับ
    ยังงัยวันอาทิตย์นี่ที่ B R C ก็......พยายามเข้านะครับ:D

23. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    รุ่นการแข่งขัน เหมือนกับสนามที่แล้ว แต่ถ้าหาก ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยากให้แยกรุ่นเหมือนเดิม คือ S1 , S2 , Turbo ต้องมีรถเข้าร่วมทำการแข่งขันไม่น้อยกว่ารุ่นละ 10 คัน ครับ

ปล. ขอความกรุณาโพสลงชื่อพร้อม e-mail เพื่อเข้าแข่งขัน แล้วทางเราจะmail ใบสมัครไปให้ แล้ว mailกลับ มาที่ [email protected] ก่อนวันที่ 10 ธ.ค.49 ด้วยครับ ขอบคุณครับ

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เฮีย ส่งมาให้ผมได้เลยครับ ขอบคุณครับ :D

25. superchamp

277
    1
    18
  26. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สุวิชัญญ์ สุขมาลยมาศ

:cool:

จัดมาครับพี่...........โป้ยครับ

27. 6.0sec

6.0sec New Member Member

8
    0
    1
    สรรพร เชาวน์ชวานิล
    ณัฐวุฒิ ราชภัณฑารักษ์
    s1

28. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
  29. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
  30. 3d-top1

767
    3
    0
    วิทวัส สภาพไทย
    วา.......ครับผมรุ่นTURBOครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้