Damper ซะหน่อย เดี๋ยวดันตูดเทอร์โบไม่ไหว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 1 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Damper ซะหน่อย เดี๋ยวดันตูดเทอร์โบไม่ไหว

1. พี่โอ๋วางเครื่องตัวนี้ที่ใหนครับ

2. วางอู่หน้าหมู่บ้านเลยครับ ในซอยทรัพย์บุญชัย

3. จะวางแล้วหรา มันกินน้ำมันอย่างกะโปนจ้นเลยนะตัวเนี้ย

4. สนใจครับพี่เห็นคุยกันแล้วกิเลส

5. ถ้าใช้รถทุกวัน มันต้องติดแก็สนะ

6. ทุกวันนี้ก้อแก๊สอยู่ครับถ้าวางใหม่คงไม่พ้น

7. งั้นจัดเลยครับ วัยรุ่น!!

8. งบประมาณต้องส่งพิจารณาก่อนครับ

9. พี่โอ๋ใช้เบอร์เดิมหรือเปล่าครับเกรงใจกลุ่มเฟส

10. เบอร์เดิมครับ โทรมาฮะ

11. ขอบคุณครับ55

12. ก้านแดงด้านซ้ายไว้ทำไรเหรอครับ ถามหน่อย

13. กันสะบัดเครื่องครับ ของแต่งเด็กๆอ่ะครับ

14. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    นึกว่ามอไซค์

15. รบกวนพี่ บีสิบสี่ โอนลี่ ด้วยคับ ไม่ทราบว่า อยากจะใส่กันสบัดเครื่องได้ที่ใหนคับ แนะนำทีคับ

ใส่เองครับ มีดัดแปลงนิดหน่อย กันสะบัดเป็นของขับหลังครับ ลองๆหาของดูครับ อินบ็อกมาถามได้จ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้